VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gơ cũng cần bôi trơn mà :p, apply chi nhánh 1 đó thím, tình hình thím thi thế nào, hay hai ta lại hẹn gặp nhau vào đợt thi sau :(
em không được cái gì, chỉ đc cái điện nước :D:D
em cũng tàm tạm thôi, vô phòng thi nhìn cái đề thì tự nhủ với lòng là :"thôi, không làm được gì thì nằm im mà hưởng thụ vợi!" :cool::cool:
em apply chi nhánh ở quê, trường em học xếp loại 3 nên ngậm ngùi và lặn lội về quê nộp.
giờ thì xong rồi, nằm im hồi tưởng lại cảm giác hôm đó. hehe

Các thím chưa j đã chuẩn bị đầy đủ dầu ăn thế này thì hẳn là sau này (làm) Quan hệ tốt lắm đây :v =)

em không được cái gì, chỉ đc cái điện nước :D:D
em cũng tàm tạm thôi, vô phòng thi nhìn cái đề thì tự nhủ với lòng là :"thôi, không làm được gì thì nằm im mà hưởng thụ vợi!" :cool::cool:
em apply chi nhánh ở quê, trường em học xếp loại 3 nên ngậm ngùi và lặn lội về quê nộp.
giờ thì xong rồi, nằm im hồi tưởng lại cảm giác hôm đó. hehe
Thế ở chỗ thi đang thi nó cũng cho nằm ah :eek:

sắp có kết quả mà. an tâm hết nhé, chắc 01/08 có thôi... thật ra đợi chờ cho hạnh phúc chứ rớt cái tạch rồi...:(( oa công cuộc đổi việc sao gian nan quá... oa oa

Thế thím thi GDV hay QHKH vậy, nếu thím làm Quan hệ thì là một nhân tài đấy :D
chuyện, em tất nhiên là phải Quan hệ rồi. hé hé chỉ sợ chẳng ai cho quan hệ thím @gaodenvang ơi.
chiều ông anh họ gọi đt, cứ tưởng ngân hàng nào gọi mình. Tờ im cứ phải gọi là nơm nớp. Ông này một chữ bẻ đôi về ngân hàng, tài chính cũng k biết. cuối cung thì cũng làm QHKH như ai, có khi còn giỏi hơn người ta về khoản quan hệ ấy chứ. Nói chiện với ổng, ổng cười như lười ươi, kêu về Đồng nai làm đi cho zui. iem thì vẫn chưa từ bỏ cuộc sống sg, ai biểu đc đi chơi đêm, đú đởn, hò hét, thác loạn vui quá :(:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên