VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 381 cán bộ làm việc tại các CN trên toàn hệ thống [17.07.2014]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tiếp tục follow topic này để học hỏi sưu tầm thêm các tư thế và kỹ năng cho công việc Giao (dịch) và Quan hệ (khách hàng).
thím còn yếu khoản nào? có cần em phụ đạo không?
p/s: hình như xăng giảm 300d rồi các thím ơi. mà tương lai nó tăng 1k là ít. xời ơi, làm QHKH ăn phải lông nhông ngoài đường kiếm khách, không biết lương có đủ xăng không?

em này giâm phải biết =)) bựa v~ =))
thím làm em rùng mình quá! em có đề cập gì tới đâu mà thím nặng nhời với iem?
thì em bảo là đề khó làm k đc nên em nằm vật ra, nằm lê lết trên bàn đấy thôi. còn lại thì anh em toàn nói về vấn đề quan hệ khách hàng mờ :eek::eek:
có thì do đầu óc thím 25/24 h suy nghĩ tới nên thím phán em vậy hà. đau lòng người thục nữ quá đi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em vừa thi ca 2 sáng thứ 7, em thi GDV , nói chung là ko ok, đề khác đề năm ngoái quá ạ.
Bác nào có kết quả vòng 1 rồi thì up lên đây cho bà con biết với ạ. Em thoi thóp từ sáng tới giờ, chờ đợi kiểu này đau khổ quá huhu

Các bựa nhơn chém gió giỏi vcl, chuyển sang chuyên môn tí là im thin thít :v :v :v
chuyên môn mà thím nói là vấn đề gì?
nếu thím đề cập tới cái vấn đề vt lấy bn % thì em nhận luôn là em không biết. vấn đề đấy vietin đua ra, em có trong nội bộ đâu mà biết, đành phải im thin thít thôi.
em hỏi lại, thím có biết không? (trừ trường hợp thím moi nguồn tin ở đâu!)

các bác chém gió toàn làm ng ta liên tưởng linh tinh :))
P/s: hình như lấy vào phỏng vấn là gấp 4 lần chỉ tiêu hay sao ấy (vd tuyển 2 người thì chọn 8 người vào phỏng vấn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên