Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chưa, đồng chí đang cân nhắc kỹ
Khổ thế đấy, phận @lovezuloveme 12 bến nước chi nhánh, biết nộp cái nào.
Xui xui làm uổng phí cả 1 đời trai trẻ
cân nhắc dữ dội vậy,
chưa, đồng chí đang cân nhắc kỹ
Khổ thế đấy, phận @lovezuloveme 12 bến nước chi nhánh, biết nộp cái nào.
Xui xui làm uổng phí cả 1 đời trai trẻ
uổng 1 lần rồi còn gì, haha...
hôm nay lên BIDV và thấy các bạn đang thử việc, xót xa quá
hự hự

Các bạn ơi, cho mình hỏi, mình vừa nộp hồ sơ chiều nay ở chi nhánh Ba đình và giờ muốn rút lại hồ sơ thì có được không ? Mình muốn nộp lại hồ sơ ở chi nhánh khác :( Giờ rút lại người ta có cho k nhỉ
bạn ơi chi nhánh ba đình nộp có gắt k? có đòi hỏi mấy vụ chiều cao rồi thì giấy khám sức khỏe, SHK blah blah k

Chi nhánh Ba Đình hôm nay mình nộp thì đơn giản lắm, đến đó gặp chị Phòng TCHC, chị ấy kiểm tra hồ sơ của mình. Giấy khám sức khoẻ , CMT hay cái gì gì khác đều k cần nhé. Chỉ cần đúng theo yêu cầu như trên web thôi. Còn vụ đo chiều cao thì k thấy gì cả ( mình cũng cao nên k biết chắc lắm) nhưng mà chắc k căng dây đâu :p
Poor me, mai mình lại lóc cóc lên đó xin rút hồ sơ về :( Hi vọng là không bị các chị ấy ghét :p klq nhưng mà thấy có bạn nam cũng đến nộp và mình hóng dc bạn ấy dc 970 TOEIC. Tí ngất :)))

Chi nhánh Ba Đình hôm nay mình nộp thì đơn giản lắm, đến đó gặp chị Phòng TCHC, chị ấy kiểm tra hồ sơ của mình. Giấy khám sức khoẻ , CMT hay cái gì gì khác đều k cần nhé. Chỉ cần đúng theo yêu cầu như trên web thôi. Còn vụ đo chiều cao thì k thấy gì cả ( mình cũng cao nên k biết chắc lắm) nhưng mà chắc k căng dây đâu :p
Poor me, mai mình lại lóc cóc lên đó xin rút hồ sơ về :( Hi vọng là không bị các chị ấy ghét :p klq nhưng mà thấy có bạn nam cũng đến nộp và mình hóng dc bạn ấy dc 970 TOEIC. Tí ngất :)))
c ơi thế mấy cái chứng chỉ ngoại ngữ tin học có phải công chứng khoolng hay chỉ cần photo rồi chìa bản gốc là được?

Chỉ cần bản photo thôi nhé, không cần công chứng đâu. Cũng không cần đưa bản gốc để đối chiếu nữa :p

Chỉ cần bản photo thôi nhé, không cần công chứng đâu. Cũng không cần đưa bản gốc để đối chiếu nữa :p
ôi thế thì còn gì bằng, mấy a chị ở đấy có thoải mái k bạn? mà nộp có phải xếp hàng chờ lâu k hay cứ thế đi vào là xong?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902