Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn cho mình hỏi, mã chuyên viên quản lý với giao dịch viên điền trong hồ sơ là gì vậy ạ

lên BIDV chi nhánh nào đó?
Bình Dương đó hả?
oài, nhanh vậy, mấy bạn đó có kết quả vòng pv cái là đi thử việc lun à?
thế phỏng vấn được bao nhiêu điểm? =.=
ừ, Bình Dương, thực ra lên liên quan đến tiền bạc thôi, mình cũng khách hàng của BIDV mà.
cũng chẳng buồn hỏi, ôi nhưng mà đắng... à mà thôi
Đừng nhắc nữa mi, nhin thấy xót xa quá :((((

Chi nhánh Ba Đình hôm nay mình nộp thì đơn giản lắm, đến đó gặp chị Phòng TCHC, chị ấy kiểm tra hồ sơ của mình. Giấy khám sức khoẻ , CMT hay cái gì gì khác đều k cần nhé. Chỉ cần đúng theo yêu cầu như trên web thôi. Còn vụ đo chiều cao thì k thấy gì cả ( mình cũng cao nên k biết chắc lắm) nhưng mà chắc k căng dây đâu :p
Poor me, mai mình lại lóc cóc lên đó xin rút hồ sơ về :( Hi vọng là không bị các chị ấy ghét :p klq nhưng mà thấy có bạn nam cũng đến nộp và mình hóng dc bạn ấy dc 970 TOEIC. Tí ngất :)))
sao bạn lại rút thế bạn..tính nộp ở quê hả :) mà ba đình đông thế..chỉ tiêu thì ít..tính nộp ở quê nhưng lại sợ cơ cấu mất công nộp...mà bạn có biết thi tập trung hay là thế nào nhỉ :D

sao bạn lại rút thế bạn..tính nộp ở quê hả :) mà ba đình đông thế..chỉ tiêu thì ít..tính nộp ở quê nhưng lại sợ cơ cấu mất công nộp...mà bạn có biết thi tập trung hay là thế nào nhỉ :D
Uh, tớ rút về nộp ở quê cho đỡ cạnh tranh, quê tớ 5 chỉ tiêu cơ. Nhưng mà sau khi nộp Ba Đình tớ mới biết là quê mình cũng có chỉ tiêu :( Giờ mà k rút đc thì chắc chẳng còn động lực thi mất :))))
Nói chung là tớ cũng k quá bi quan nhưng mà sau vụ thi BIDV vừa rồi làm mình nhìn đời màu tối hẳn :p Còn vụ thi cử thì tớ chịu ^^

Ngoài sơ yếu lý lịch ra thì t nộp bản photo hết, từ bảng điểm đến phiếu điểm toeic, bằng tốt nghiệp... Ngta vẫn thu hồ sơ bt, chả hỏi j, chỉ bảo cbi tinh thần là có vòng sơ tuyển :D
sơ tuyền là sao bạn nhỉ, mình đi nộp không có nghe, chỉ bảo khi nào có kq chị báo đi thi (mình nghĩ ý chị ấy là thi trên máy)

Uh, tớ rút về nộp ở quê cho đỡ cạnh tranh, quê tớ 5 chỉ tiêu cơ. Nhưng mà sau khi nộp Ba Đình tớ mới biết là quê mình cũng có chỉ tiêu :( Giờ mà k rút đc thì chắc chẳng còn động lực thi mất :))))
Nói chung là tớ cũng k quá bi quan nhưng mà sau vụ thi BIDV vừa rồi làm mình nhìn đời màu tối hẳn :p Còn vụ thi cử thì tớ chịu ^^
bạn ơi..bạn có còn cái bảng chỉ tiêu đó k cho t xem vs..t tính nộp mà web nó bảo trì k biết bao giờ mới xong cả :) mà quê bạn ở đâu vậy :) ở quê cạnh tranh kiểu khác bạn ạ :) sao mình bi quan về sự công bằng ở quê lắm nha :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh