Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lí do gì mà có người của CN thì k dc phép tuyển tập trung? lí luận nào ở đây vậy bạn?
Ban doc o dau thay có chữ đc phép vậy bạn
k biết phải k mà mình pv ngay chị phụ trách kế toán của CN mình thi, ôi mệt quá ai muốn nghĩ gì nghĩ k nói nữa
bản thân bạn còn k biết mà còn nói có người của CN, nói cho bạn biết phụ trách kế toán k đủ trình để mà đc tham gia pv đâu bạn

Ban doc o dau thay có chữ đc phép vậy bạn

bản thân bạn còn k biết mà còn nói có người của CN, nói cho bạn biết phụ trách kế toán k đủ trình để mà đc tham gia pv đâu bạn
Ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm, chị ấy là phó gđ phụ trách mảng kế tóan nhé, chưa biết ngt vị trí gì mà nhảy nhổm lên bảo ngt k đủ trình, xem lại mình đi rồi hãy nòi ngt biết hay k biết

Chỉnh sửa lần cuối:
những đợt phỏng vấn trước có sắp xếp người của chi nhánh đi phỏng vấn trực tiếp thí sinh, nhưng đợt này có thay đổi các bạn nhé, giám khảo sẽ bốc thăm bàn phỏng vấn vào trước buổi phỏng vấn, nên chính họ cũng k biết mình phỏng vấn bàn nào
C ui. C pvan bàn 4 lầu 8 hàm nghi p ko? E cg pvan bàn đó. Hum e pvan là 3 chị. 2 chị hỏi và 1 chị ngồi nhìn, chỉ cười. Mà 2 chị hỏi e nói giọng Hà Nội. E Tg đó là ng của hội sở. Ko biết sao nữa c ạ. Hóa ra là ng chi nhánh hả chị? :)
Đã hỏi lại mọi người oh, có sự luân chuyển giữa các bàn pv nha, nên k chắc nhân sự Cn pv mình đâu, mà 2 lần mình đi pv đều dc nhân sự Cn pv trực tiếp, k hiểu cách sắp xếp thế nào nữa

ban oi 2 tuan nua moi co ha ban sao lau vay? hy vong dau tuan sau co kq
Trên fb có 1 group ôn thi vietin đợt này do 1 mem ub lập ra, trong ấy có vài bạn hỏi người pv khi nào có kq thì các anh chị pv trả lời là 2 tuần ah, chắc là tuần sau có ùi, nghe đồn là 15/9 nhận việc, vì vietin nhận
Nhân viên mới vào làm ngày 1 hoặc 15 thôi, mà đợt này ngày 1 nghỉ lễ nên có lẽ sớm nhất là 15/9 mới nhận việc

bạn chém quá bạn, CN nào tuyển thì luôn có người CN đó xem xét, ngt thấy hợp ngt mới tuyển, chứ người khác vừa ý rồi đưa về CN mà CN k chịu cũng thế, chém gió vừa thôi
Mình thấy cách nói chuyện của bạn hơi có vấn đề . Trong mọi việc mong bạn luôn bình tĩnh, tránh phát ngôn thái quá gây mâu thuẫn không hay . Với người đi làm rồi chắc bạn cũng hiểu điều này . Thân .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t