Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
2 tuần cũng là quá dài cho sự chờ đợi, ai nói đợi chờ là hạnh phúc đâu. Hix hix... :( :(

đâu cần phải gọi tên tui ra như z đâu :((...
hj thi pv zui héng. dù kết quả ra sao thì cũng zui.. :D
tui thi khỏi nói, pv kiểu legend mà :D, out chắc rồi, chúc ông/bà được zô nghen ^^ ( bạn để nick z tui ko pít chính xác bạn là ai trong 3 người lun :D )
tui Khánh nà. gọi thì gọi chứ có biết ai là ai đâu. kaka. mà tình hình là tụi mình bị chê quá trời kìa. ông pv là phó tổng đó. =]]

Mọi ng ơi cho mình hỏi là môi trg làm việc ở vietin thì như nào ??? áp lực, chỉ tiêu ra sao vậy.hjx

danh sách Phỏng vấn là xếp Random, không phải phỏng vấn đầu hay xếp trước là điểm cao hơn đâu . các bạn cứ yên tâm hóng nhé .
zậy bạn nhầm rồi, mình phỏng vấn cuối cùng ds, và được anh phỏng vấn hỏi một câu:"em là người thi điểm vòng 1 thấp nhất, theo em tại sao anh nên chọn em" và không quên cười với mình =))) không biết ý gì đây

zậy bạn nhầm rồi, mình phỏng vấn cuối cùng ds, và được anh phỏng vấn hỏi một câu:"em là người thi điểm vòng 1 thấp nhất, theo em tại sao anh nên chọn em" và không quên cười với mình =))) không biết ý gì đây
Đó là tình huống họ đặt ra để xem bạn phản ứng và xử lý sự việc như thế nào thôi . Vì các giám khảo ở chi nhánh nào thì k đc ngồi chi nhánh đó . và điểm nghiệp vụ không thông báo về chi nhánh , qua 2 ngày phỏng vấn ( thứ 6- thứ 7) mình khẳng định là trong các vị giám khảo và thí sinh chưa ai được biết điểm nghiệp vụ đâu . Nên bạn cứ yên tâm, đó là lý do anh ấy cười ẩn ý :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch