Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình xin đề nghị 2 bạn @thanhlong14@mylittleprincess8318 kiểm điểm lại cách sử dụng ngôn từ nhé. Ở đây là topic chung của cả 1 cộng đồng, cũng giống như 1 hội thảo vậy... Các bạn comment như vậy rất phản cảm, dù ai đúng ai sai thì cũng mất hết cảm tình của mọi người rồi. Thân!
tks bạn, có nguyên nhân thì mới có kết quả, hi vọng sau việc này bạn công chúa bé nhỏ đó sẽ biết ăn nói cho lịch sự hơn

Chẳng cần biết ai đúng, ai sai, nhưng phàm là con trai mà chửi phụ nữ như vậy thì tốt nhất nên sang thái lan để cắt đi một số bộ phận thừa trên cơ thể.
Thân ái.
mình ko bênh ai cả, tuy nhiên bạn nói như vậy mình thấy ko đúng rồi... ai cũng có tự tôn của bản thân, cho dù ngta có nói sai đi nữa (mà chưa chắc đã sai) bạn nói lời sỉ nhục ngta nơi công cộng thì ko phải ai cũng có đủ khả năng kiềm chế bực tức cả.

lovezuloveme chả có làm gì cũng chửi, k biết ai cần xem lại tư cách hay cách ăn nói, oh xin lỗi mình thấy mình k đủ trình độ trò chuyện trong topic này nữa, chào

lovezuloveme chả có làm gì cũng chửi, k biết ai cần xem lại tư cách hay cách ăn nói, oh xin lỗi mình thấy mình k đủ trình độ trò chuyện trong topic này nữa, chào
thử đọc lại những lời cmt của nó xem có pải "chả có làm j" hay k nhé, có vẻ như công chúa bé nhỏ vẫn đang k hiểu chuyện j xảy ra nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tưởng nói ai, chứ @lovezuloveme nhà ta đã nổi ầm ầm trên vietnambanker vì lúc đầu là nam, sau biến thành nữ rồi :rolleyes: cả nước biết đó :D
Còn "anh" muốn chửi lovezuloveme cứ việc, chuyện này là chuyện thường ngày ở huyện, chó cứ sủa và em lovezuloveme vẫn cứ đi thôi :D
bye bye anh, chúc anh có công cuộc tìm lại chính mình khi cắt đi bộ phận thừa trên cơ thể, :D
vậy hả, anh đây lịch sự lắm, đứa nào thik nói dai thì anh chiều thôi, bêđê biết rút lui thế là khôn đấy, cố gắng mà làm vc ở bidv cho tốt nhé. Nếu mà cứ tính cách k pải chuyện của mình mà cứ thik xem vào mà đéo hiểu j thì cũng sẽ bị đá khỏi bidv thôi Bêđê ah, nói j đến chuyện cống hiến, hí hí

Đó là tình huống họ đặt ra để xem bạn phản ứng và xử lý sự việc như thế nào thôi . Vì các giám khảo ở chi nhánh nào thì k đc ngồi chi nhánh đó . và điểm nghiệp vụ không thông báo về chi nhánh , qua 2 ngày phỏng vấn ( thứ 6- thứ 7) mình khẳng định là trong các vị giám khảo và thí sinh chưa ai được biết điểm nghiệp vụ đâu . Nên bạn cứ yên tâm, đó là lý do anh ấy cười ẩn ý :)
Hiii mong là zậy, rất cảm ơn bạn, dù sao mình trả lời câu đó cũng khá ổn và tự tin, không có bất ngờ gì khi bị hỏi câu đó. Mong sớm có kết quả và chúc mọi người có kết quả tốt =))

Bạn pv chi nhánh Kiên Giang hả? Mình cũng Kiên Giang đây, bạn pv lúc mấy h vậy? Mình pv lúc 9h30 thứ 6, bàn số 8 nhưng mấy anh chị pv chỉ hỏi về cv cũ, vài câu mang tính cá nhân thôi chứ chả hỏi j` về ngvụ cả nên mình lo quá. Hix hix :( :(
minh pv 15h a'.hihi...chak fai xug lai la e thoj,mjh moi ra truog,chua co kih nghiem di lam gi ca nen ngta chi hoi toan nghiep vu thoi,pv chug 10-15' j ak,ngta pv chi lau hem? seo e thay tih hjh k dc on,da chuan pi trc tam li la di de lay kinh nghiem ma cug k khoi bun nao~ long :(

minh pv 15h a'.hihi...chak fai xug lai la e thoj,mjh moi ra truog,chua co kih nghiem di lam gi ca nen ngta chi hoi toan nghiep vu thoi,pv chug 10-15' j ak,ngta pv chi lau hem? seo e thay tih hjh k dc on,da chuan pi trc tam li la di de lay kinh nghiem ma cug k khoi bun nao~ long :(
Chị pv cũng chỉ khoảng 15-20' j` đấy nhưng ko hỏi j` về ngvụ cả. Trả lời thấy hội đồng cũng khá là vui vẻ (toàn cười thôi) nhưng cũng chẳng biết sao :( , em vào pv lúc mấy h vậy, buổi sáng luôn phải ko ?

các bạn cho mình hỏi cách tính điểm : (điểm nv *2 + điểm phỏng vấn)/3 để tính kq cuối cùng phải ko ạ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t