VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Em hỏi bạn bè em làm ở 1 số chi nhánh thì thấy bảo có kết quả rồi, bao gồm cả chi nhánh em thi,và em đã tạch. Nhưng nghe nói tạch vietin thì nhận được cái mail chia buồn mà sao đến cái mail chia buồn em cũng chưa nhận được là sao :( muốn khóc quá đi :((

Em hỏi bạn bè em làm ở 1 số chi nhánh thì thấy bảo có kết quả rồi, bao gồm cả chi nhánh em thi,và em đã tạch. Nhưng nghe nói tạch vietin thì nhận được cái mail chia buồn mà sao đến cái mail chia buồn em cũng chưa nhận được là sao :( muốn khóc quá đi :((
Ngây thơ vãi =)) Thích khóc thì khóc đi nhưng chưa có kết quả đâu =)) Đợt tháng 6 thi 17 ngày có kết quả lận, đợt này cuối năm nhiều việc + có 1 số tỉnh ảnh hưởng mưa lũ, chả thể nhanh hơn đâu. Anh mình làm Vietin nè, đã có quái đâu =))

Có kết quả topic tự khắc có người báo danh. Ngây thơ thật bạn ơi.

Toàn nghe nói, thật vãi bạn. Thi CN k có mail chia buồn đâu, đừng mơ. Chỉ có HO mới có.

Ngây thơ vãi =)) Thích khóc thì khóc đi nhưng chưa có kết quả đâu =)) Đợt tháng 6 thi 17 ngày có kết quả lận, đợt này cuối năm nhiều việc + có 1 số tỉnh ảnh hưởng mưa lũ, chả thể nhanh hơn đâu. Anh mình làm Vietin nè, đã có quái đâu =))

Toàn nghe nói, thật vãi bạn. Thi CN k có mail chia buồn đâu, đừng mơ. Chỉ có HO mới có.
Có kết quả topic tự khắc có người báo danh. Ngây thơ thật bạn ơi.

Ôi tớ chỉ mong như bạn nói thôi, nhưng thế với đến 99% thông tin tớ có dc ở các chi nhánh kia là đúng. Chi nhánh thằng bạn tớ làm tuyển 7 người thì nó bảo giám đốc nó bảo tuyển dc rồi, 6 nữ + 1 nam, chuẩn bị đi làm rồi. Chi nhánh tớ thi, tức là chi nhánh con bạn tớ đang làm, bảo là có 2 mem nữ đến nhận việc rồi ( trong khi mình tự tin ngời ngời vì tín dụng bao giờ chả ưu tiên nam), muối mặt quá đi mất :((

Ôi tớ chỉ mong như bạn nói thôi, nhưng thế với đến 99% thông tin tớ có dc ở các chi nhánh kia là đúng. Chi nhánh thằng bạn tớ làm tuyển 7 người thì nó bảo giám đốc nó bảo tuyển dc rồi, 6 nữ + 1 nam, chuẩn bị đi làm rồi. Chi nhánh tớ thi, tức là chi nhánh con bạn tớ đang làm, bảo là có 2 mem nữ đến nhận việc rồi ( trong khi mình tự tin ngời ngời vì tín dụng bao giờ chả ưu tiên nam), muối mặt quá đi mất :((
bạn của bạn ở chi nhánh nào vậy bạn!

Chi nhánh nào vậy b? b có chắc là vậy k? chứ bt kqua là hội sở quyết định, khi nào thống nhất tất cả thì mới báo cho chi nhánh mà, sao lại có trường hợp chi nhánh bạn có kqua trc đc nhỉ???

Thế nên tớ mới nghĩ là hội sở báo kết quả về chi nhánh rồi nhưng nhiều chi nhánh chưa công bố. 2 chi nhánh tớ có thông tin thì là chắc chắn. Chả biết ý đồ chi nhánh thế nào nên srr t không tiện nói tên nhé, nói ra nhỡ đâu có chị nhân sự ở chi nhánh đọc dc, năm sau cạch mặt không cho t thi thì chết!

tuyển 7 người thỉ chỉ có CN11 tphcm thôi nè, sao lại tuyển đến 6 nữ vậy bạn [MENTION=203294]A Normal Man[/MENTION]

Trăm nghe ko bằng mắt thấy đợi mọi chuyện ngả ngũ ai đi làm rồi sẽ biết thôi hơi đâu mà nghe đồn

khả năng là quế võ , bạn mình làm đó cũng nói vậy =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên