VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Đừng nghe đồn bậy em ơi! ( bữa hôm pv anh có gặp em). Khi nào có topic này nó rần rần liền. Đợt trước chỉ mới có kq chuyển từ hội sở về chi nhánh, CN chưa thông báo gì là nó đã rần rần rồi :)). Bạn anh 2 người làm CN4 đây, có là nó đã báo anh rồi :))
Ui. Mình gặp nhau rồi à. Mà hôm đấy gặp nhiều người quá, ko nhớ bạn là ai nữa. Bạn cũng chưa nhận đc đt à? Mình nghe nói là HO gọi trực tiếp chứ ko phải là CN gọi đâu. Lo quá, bạn kia cứ chắc như đinh đóng cột ý. Làm mình run nãy giờ. :( Hi vọng là hnay chúng ta cùng nhận đc điện thoại :)

- - - Updated - - -

Kaka, hỏi chi vậy cha, nó nói đang lên cn pv tiếp hay j ấy, có j lát update tiếp nha

Cái gì? Đã lên CN PV tiếp rồi á. Chắc tôi điên mất trời ơi. huhuhu :(

Ui. Mình gặp nhau rồi à. Mà hôm đấy gặp nhiều người quá, ko nhớ bạn là ai nữa. Bạn cũng chưa nhận đc đt à? Mình nghe nói là HO gọi trực tiếp chứ ko phải là CN gọi đâu. Lo quá, bạn kia cứ chắc như đinh đóng cột ý. Làm mình run nãy giờ. :( Hi vọng là hnay chúng ta cùng nhận đc điện thoại :)
Àh có nói chuyện vs bạn 1 lúc, mình và bạn được gọi vào pv cùng 1 lúc, có kể đợt trước thi CN6 nữa đó :)). Mình thì xác định tạch rồi, vào pv 35p bị quay như con dế, xác định là tích lũy kinh nghiệm cho lần sau :))

Cái gì? Đã lên CN PV tiếp rồi á. Chắc tôi điên mất trời ơi. huhuhu :(

Sẽ update ngay khi bạn kia đi pv về, cũng không nên lo lắng quá làm j bạn ơi, cái j đến sẽ đến thôi, chỉ mong sớm có kq để thôi chờ đợi

Àh có nói chuyện vs bạn 1 lúc, mình và bạn được gọi vào pv cùng 1 lúc, có kể đợt trước thi CN6 nữa đó :)). Mình thì xác định tạch rồi, vào pv 35p bị quay như con dế, xác định là tích lũy kinh nghiệm cho lần sau :))
À, vậy nhớ ra a rùi. Mà pv 35p cơ á. Nhiều vậy, chắc đậu đó. A quen ai CN4 thì gọi đt xác nhận lại cái vụ bạn của bạn kia lên PV là sao cái. Hỏi cả vụ kết quả nữa đi. Đau tim quá! :(

À, vậy nhớ ra a rùi. Mà pv 35p cơ á. Nhiều vậy, chắc đậu đó. A quen ai CN4 thì gọi đt xác nhận lại cái vụ bạn của bạn kia lên PV là sao cái. Hỏi cả vụ kết quả nữa đi. Đau tim quá! :(

Anh pv 35p chỉ có điều là ko trả lời được =)), thấy người ta cũng có ý thử thách mình có điều tâm lý quá nên ko trả lời được :)). Anh nt hỏi bạn anh rồi, đang đợi nó trả lời :))

Thế nào rồi a? Đừng báo tin buồn nha! :(

Chưa thấy nó trả lời :)) Mà anh nghĩ chưa có đâu, nếu có người lên pv là nó báo anh rồi ko đợi anh phải hỏi đâu, với cả nếu HO có báo thì cái topic này rần rần rồi chứ ko như bây giờ đâu, trừ khi HO chỉ gọi cho 1 mình bạn kia và bạn kia ko biết website UB :))

Moi nguoi yen tam nha, minh moi goi len ho chi ho bao la tuan sau se co ket qua nhe ho se gui ket qua ve cn va cn se lien he nguoi trung tuyen( cac ban co the check lai qua so cua nhan su ho 0439416213) nhe moi nguoi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên