VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình cảm thấy bối rối với cái đề và cảm thấy nó khá khó, so sánh mấy câu thấy chọn sai rồi, không so sánh nữa cho đỡ đau khổ. 2 bạn cạnh mình thi cùng vị trí thấy có vẻ làm tự tin và ra về vui vẻ lắm. Mấy hôm nữa có kết quả không biết như thế nào. Cầu cho con qua được vòng này!!!

nghe thằng bạn nói qua vòng này mờ mắt nhưng vòng sau kiến thức thì phải thâm sâu khó dò mới hi vọng..cố lên này các tình yêu =))

Mình cảm thấy bối rối với cái đề và cảm thấy nó khá khó, so sánh mấy câu thấy chọn sai rồi, không so sánh nữa cho đỡ đau khổ. 2 bạn cạnh mình thi cùng vị trí thấy có vẻ làm tự tin và ra về vui vẻ lắm. Mấy hôm nữa có kết quả không biết như thế nào. Cầu cho con qua được vòng này!!!

Haiz, vui thì cũng đâu chắc là sẽ làm đúng, không giống nhiều người thì cũng chưa chắc làm sai mà bạn, tự tin lên nào^^

bạn nói chuẩn đấy..trước khi thi, mình thử trắc nghiệm vài đề ở vietquiz mà tưởng đúng nhiều lắm, đến lúc so kết quả mới thấy đúng chỉ tầm 60% thôi..nản :(
Haiz, vui thì cũng đâu chắc là sẽ làm đúng, không giống nhiều người thì cũng chưa chắc làm sai mà bạn, tự tin lên nào^^

mọi người ơi cho mình hỏi cỡ bao lâu thì có kết quả vòng này nhỉ? Mình thi ở chi nhánh tỉnh, nếu đậu vòng này thì pv ở chi nhánh hay là trên hội sở thế ạ. mình cám ơn. :D

k phải trúng tủ 60% đâu bạn ạ..ý mình nói là làm đúng có tầm ý thôi..chứ trúng tủ từng ý thì sướng quá trời =))
Trúng tủ 60% mà còn than nữa. Anh văn khó như quỷ. Mình die rồi:((. Giờ thì ăn chơi chờ kq

- - - Updated - - -

đúng là anh văn khó thật..mới vào mình hoa mắt với đoạn văn dài tầm hơn mười dòng ý :((
Trúng tủ 60% mà còn than nữa. Anh văn khó như quỷ. Mình die rồi:((. Giờ thì ăn chơi chờ kq

- - - Updated - - -

pv ở chi nhánh chứ bạn..
mọi người ơi cho mình hỏi cỡ bao lâu thì có kết quả vòng này nhỉ? Mình thi ở chi nhánh tỉnh, nếu đậu vòng này thì pv ở chi nhánh hay là trên hội sở thế ạ. mình cám ơn. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,562
Thành viên mới nhất
ta88vncc
Back
Bên trên