VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Đã có ai nộp Láng Hòa Lạc chưa vậy? Cách đây vài tháng, tren web có ghi bắc Hà Nội nhưng đến nộp họ ko nhận vì kêu ko có nhu cầu tuyển. Chẳng biết sao! :(

Cái này là sao ta, bạn có thể nói rõ ko 8-x
Không ai thu phí của bạn đâu. Bạn cứ đến nộp đi, chỉ cần mình quyết tâm, chứ cứ ngồi đây đọc mấy comment từ nhiều phía thế này rồi lại nhụt chí, lại chẳng giám nộp-> mất cơ hội. Một khi đã quyết là phải làm ngay.Goodluck!

Nộp trực tiếp để thu phí đó :))

Không ai thu phí của bạn đâu. Bạn cứ đến nộp đi, chỉ cần mình quyết tâm, chứ cứ ngồi đây đọc mấy comment từ nhiều phía thế này rồi lại nhụt chí, lại chẳng giám nộp-> mất cơ hội. Một khi đã quyết là phải làm ngay.Goodluck!
Ah, mình có nộp hồ sơ đợt trước rồi :D, ko có kinh nghiệm nhưng may là vẫn được nhận. Thank bạn đã quan tâm nha :D

bạn ơi,mã vị trí giao dịch viên ở bắc HN là gì thế bạn nhỉ? t xem ở đâu đc bạn?>

Hnay có bạn nào đi nộp Bắc Hà Nội và Láng Hòa Lạc về thì chia sẻ cho t vs nha, để t còn biết xem có nên phi 300km ra nộp không :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên