VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Nộp cả giấy khai sinh, CMT và sổ hộ khẩu nữa cơ à bạn? tưởng cứ chuẩn bị hồ sơ đầy đủ theo yêu cầu tuyển dụng trên website là ok ?

Phiếu Thông tin ứng viên in ra rồi mới điền vào được không mọi người? Các anh chị trả lời cho e với ạ, e chưa có kinh nghiệm vụ này

Bạn cứ soạn thảo trên máy tính cho đẹp rồi in 1 lần ra luôn cho tiện, mình viết tay đôi khi không đẹp.

Các bạn ơi cho mình hỏi nhờ người đi nộp hồ sơ có được không nhỉ T.T

Ứng viên trực tiếp nộp hồ sơ đó bạn, NH check hồ sơ lúc nộp luôn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm nay t nộp Láng hòa lạc đây, nhưng chị nhân sự bảo hết hạn tuyển dụng và đã khóa sổ rồi.
Ròihoir mình là có quen ai vietin k? Bố mẹ làm gì ?
Hồ sơ thì chưa được accept, nghe buồn quá cơ c ạ?
Bạn ở đâu mà phải phi 300km vậy?

- - - Updated - - -

Hnay có bạn nào đi nộp Bắc Hà Nội và Láng Hòa Lạc về thì chia sẻ cho t vs nha, để t còn biết xem có nên phi 300km ra nộp không :v

Hôm nay t nộp Láng hòa lạc đây, nhưng chị nhân sự bảo hết hạn tuyển dụng và đã khóa sổ rồi.

Nộp cả giấy khai sinh, CMT và sổ hộ khẩu nữa cơ à bạn? tưởng cứ chuẩn bị hồ sơ đầy đủ theo yêu cầu tuyển dụng trên website là ok ?
Nộp đầy đủ bạn à, người ta sẽ check luôn hồ sơ xem có đủ không. Nếu không đủ người ta cho cầm về đó.!

- - - Updated - - -

Thế này thì chịu, trên chỉ thị một đằng, chi nhánh ở dưới làm một nẻo. Có khi không có thời gian đọc chỉ thị tuyển dụng của cấp trên cũng nên :(

- - - Updated - - -

Mình ở Nghệ An bạn ạ, chỗ mình ko tuyển, thấy Hn có chỉ tiêu đang định ra nạp hồ sơ, cơ mà cả Bắc HN vs Láng Hòa Lạc đều thế này thì :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên