VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Em Hoàng bên Ngân hàng ANZ nè, hom bữa a có hỏiê về thẻ tín dụng ANZ đó, e có gửi tin nhắn lại cho a rồi a có nhận được chưa. Bên e đang có chương trình trả góp 0% tại bất kỳ cửa hàng nào, miễn phí thường niên năm đầu tiên cho chủ thẻ chính và chủ thẻ phụ, hoàn lại 0.5% trên tổng chi tiêu hàng tháng, hoàn lại 0.03% trên mỗi chi tiêu. Anh có thể để lại số điện thoại để e tư vấn cho a hoặc nhắn tin cho e qua số điện thoại 0902.315.694 (Hoàng)

Nice days

Thanks Anh

L cũng mới nộp nè D, L nộp gdv chi nhánh tân bình á. Lúc tới cũng lo vì sợ ko có kinh nghiệm, ai dè anh kia xem xong, ko nói j hít rùi đưa cho anh kia duyệt (anh kia đang ngồi nhập hồ sơ ứng viên lên máy), ảnh xem một hồi rùi nói "oke rùi đó em, về check mail nhé". hí hửng thè lười ra về. ko bít có dc đi test ko.
Mà lần trước tuyển l hok nộp, giờ mới lẹt đẹt đi, ngu thí ớn.
bạn Cminhlqd ơi!bạn check mail bên Vietinbank có thông báo gì chưa?

không biết đến tầm tháng mấy lại có đợt tuyển dụng bổ sung nhỉ, mình ở lạng sơn mà chờ mãi chả thấy

Viettin yêu cầu hồ sơ đã thấy nản rồi, không biết đến khi nào mới đủ tự tin apply vào Bank này, cứ sợ mang hồ sơ lên rồi lầm lũi đi về thôi . kakakaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên