Co ban nao thi GDV o chi nhanh Tay Ho lich thi la luc nao day a, voi lai neu khong di lay giay bao du thi co sao k vay. Ban nao lay giay bao roi thi cho minh biet voi. Cam on nhieu a

VCB thi trắc nghiệm hoàn toàn hay có cả câu hỏi trả lời ngắn nữa hả các bạn?!

Ui chi nhanh Tay Ho duoc goi roi ah? ban oi ban dk vi tri gi vay? ban duoc bang tot nghiep gioi hay kha vay? da di lam o dau chua? sao minh k nhan duoc nhi? buon qua

Uh tớ nhận đc tin nhắn trưa hqua rồi. Tớ đk vị trí thanh toán viên 02. Tớ tốt nghiệp giỏi vs cả đang đi làm ở NH khác đc 4 tháng rồi

1. Giả sử lãi suất kỳ hạn 1 tháng là 6%/năm và dự kiến lãi suất thị trường sẽ ổn định trong thời gian 6 tháng tới. Như vậy, lãi suất kép cho 6 tháng sẽ là:

A. 6%/năm

B. 6,0755%/năm

C. 6,0606%/năm

D. 6,03%/năm
Thế còn câu này ạ? Lâu lắm mình không làm chẳng nhớ ntn nữa. Chưa nhận đc tn nhưng vẫn cố mà ôn. Hi vọng ngày mai tươi sáng. :)[/quot
Đán án B bạn nhé

Có bạn nào đi lấy giấy báo thi về chưa? không biết mai mình thi buổi sáng hay buổi chiều nhỉ?

Mình lấy giấy thi. Sáng nay đã có thể lấy được rùi, không đông, không mất thời gian lâu. Chỉ có 2 bàn làm thủ tục. Mọi người nên đến lấy sớm không sợ sang mai mọi người tập trung đến lấy đông.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên