SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

- Mình nghĩ nên để thớt này chìm cho rồi :v khi nào có thông tin rồi cho lên lại cũng được.

Có lẽ phải sang đến tuần sau. :(. Đúng là nên để thread chìm xuống thôi.

Ặc SHB thương hiệu đầy mình mà chả hiểu sao cách thức tuyển dụng lại cao su,thiếu chuyên nghiệp thế nhỉ. Để mọi người phải đợi dài cổ từ ngày này qua ngày khác không chuyên tâm làm được việc gì cả.Không hiểu lịch phỏng vấn dự kiến 5/9-12/9 đưa ra là dựa vào căn cứ nào nữa chứ. Mà tuyển dụng tập trung lại không công bố danh sách mà lại gọi điện càng làm mọi người sốt ruột.
P/s: Tốt nhất mọi người cứ nên tìm công việc khác mà đi làm trước đi ( lấy ngắn nuôi dài :D. Cứ đợi thế này không biết bao giờ.

Ặc SHB thương hiệu đầy mình mà chả hiểu sao cách thức tuyển dụng lại cao su,thiếu chuyên nghiệp thế nhỉ. Để mọi người phải đợi dài cổ từ ngày này qua ngày khác không chuyên tâm làm được việc gì cả.Không hiểu lịch phỏng vấn dự kiến 5/9-12/9 đưa ra là dựa vào căn cứ nào nữa chứ. Mà tuyển dụng tập trung lại không công bố danh sách mà lại gọi điện càng làm mọi người sốt ruột.
P/s: Tốt nhất mọi người cứ nên tìm công việc khác mà đi làm trước đi ( lấy ngắn nuôi dài :D. Cứ đợi thế này không biết bao giờ.
Việc gì giờ bác :d chỉ anh chị em trên đây làm với. Tạm gác để làm cái khác thì lại sợ mới được vài bữa lại phải bỏ việc, mà ngồi chờ thì.... Phải mà ấn định khoảng thời gian chính xác nhỉ, vừa kiếm việc khác lấy ngắn nuôi dài vừa theo đuổi được mong đợi

Ai bảo uống say không biết gì không tin em móc tiền anh đi móc xong thì em sẽ biết không nằm CHỢ RẨY cũng nằm nhà thương Nếu biết rằng em sắp lấy chồng Anh về...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên