SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình thì lại nghĩ mình cần ngân hàng chứ ngân hàng chưa chắc đã cần mình. Người giởi thì rất nhiều, người có quan hệ thì cũng rất lớn và người yêu SHB thì cũng ko phải thiếu. Tóm lại, trong quan hệ giữa mình - ngân hàng, ngân hàng nó ở thế trên. hehe

Quyết định tuyển ng nào là do hội sở hết bạn Hương nhể? :D

nghe thằng bạn có cô làm trưởng phòng tín dụng bên SHB là có danh sách rồi thì phải mọi người à

Trời thật không bạn, tin của bạn làm mọi người hồi hộp quá, ngồi ở nhà đợi điện thoại, cứ đầu số 04.. gọi là mình nhạy cảm, lại còn hỏi em có phải tên là..,nhưng những cái mình mong chờ, mãi chả thấy, dù rất tự tin bài làm

Quyết định tuyển ng nào là do hội sở hết bạn Hương nhể? :D
Ôh, cái này sao lại hỏi mình @@, vấn đề ở bên SHB thì mình ko biết, nhưng bên MB thì tập trung rồi Tổng giám đốc ký ms đc ý (mình hóng hớt đợt thi MB thấy thế, chứ mình cũng ko chắc)

nói chung là chờ đợi thôi cả nhà ạ=)),. bạn tớ thi MB còn 3 tháng mà. mà có ai biết bên SHB này thì bao điểm là qua ko nhỉe :D. :p. đề thì ko khó quá nhưng ko nhớ. Mà lại rất nhiều bạn giỏi nên giờ thấy lo lo/ @@

Trời thật không bạn, tin của bạn làm mọi người hồi hộp quá, ngồi ở nhà đợi điện thoại, cứ đầu số 04.. gọi là mình nhạy cảm, lại còn hỏi em có phải tên là..,nhưng những cái mình mong chờ, mãi chả thấy, dù rất tự tin bài làm

hic ko thật sao dám đăng =.=, cũng đang hồi hộp lắm đây.

bữa đi thi mấy anh giám thị nói trên 5đ là đc pv nhóe, mà mình làm k bít đc 5 k

8-} thiệt hả b. Hèn gì nghe bảo đi pv ở SHB cứ phải gọi là nườm nượp người @@.
Mình nghĩ là lấy từ trên xuống
Nhưng thế này càng tốt, mình càng có thêm cơ hội đi pv :">

Bên MB cũng thế. con trai 5 điểm là qua. con gái thì 7-8 điêm trở lên. chả biết thế nào
8-} thiệt hả b. Hèn gì nghe bảo đi pv ở SHB cứ phải gọi là nườm nượp người @@.
Mình nghĩ là lấy từ trên xuống
Nhưng thế này càng tốt, mình càng có thêm cơ hội đi pv :">

- - - Updated - - -

bạn siêu vậy, mình thi xong ra quên gần hết là những câu gì. giờ chả nhớ là thi những gì nữa. cậu thi vị trí nào vậy
chắc vì vậy mà họ chấm và lên danh sách lâu
nếu chia đều điểm cho 45 câu mình tính dc 7,5 điểm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm