SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Có bạn nào thi CV03 ở sai gon ko ?
Sẵn cho mình hỏi, thi Thẩm định cũng trắc nghiệm nghiệp vụ, tiếng anh và IQ hả moị người?

bạn ơi làm ơn cho mình xin địa chỉ mail với, mình cũng muốn nói phòng nhân sự sửa lại mình cũng bị sai ngày sinh bạn ạ, cám ơn bạn nhiều nhé.

Đầu tiên em nên gọi điện lên tới ngân hàng theo số máy 0439423388 Exit: 1000. Họ sẽ kết nối với phòng nhân sự giúp em, sau đó phòng nhân sự sẽ có hướng dẫn cụ thể cho em nhé.

Các bạn ơi, cho mình hỏi chút, Mình nộp đơn thì mình nộp đơn tại TP. Đà Nẵng vị trí CV04, nhưng hiện tại mình đang ở TPHCM, chủ nhật này sợ không thể về kịp, không biết mình có thể thi ở địa điểm thi TPHCM cho vị trí CV04 nộp tại TP. Đà Nẵng không? Ai biết , giúp mình với, đây là trường hợp bất khả kháng.

Các bạn ơi, cho mình hỏi chút, Mình nộp đơn thì mình nộp đơn tại TP. Đà Nẵng vị trí CV04, nhưng hiện tại mình đang ở TPHCM, chủ nhật này sợ không thể về kịp, không biết mình có thể thi ở địa điểm thi TPHCM cho vị trí CV04 nộp tại TP. Đà Nẵng không? Ai biết , giúp mình với, đây là trường hợp bất khả kháng.
Bạn thử hỏi họ xem sao, tớ cũng đang muốn chuyển địa điểm thi, thi tại HCM, nhưng mình đang ở hà nội mói đau

tớ là Nguyễn Thanh Tuấn, ở thị xã Sầm Sơn, chủ nhật này tớ cũng thi SHB trong nghệ an, cơ mà giờ chưa biết đi đứng kiểu gì, các bạn ở Thanh Hóa cũng thi SHB: Rubi_91, luchangnga, luongha304, ngocvu, cho tớ xin YH hoặc link FB, tớ muốn nc với các bạn, chúng ta có thể đi cùng nhau cho vui(đi bằng xe khách hoặc xe máy cũng đc), vì hôm đó tớ chỉ đi 1 mình thôi, hihix :(((((

Lần này anh cũng nộp Vũng Tàu ah? em học Ngân hàng, thi cùng phòng BIDV đợt trước ấy.

Cái gì cơ, ừ, đúng rồi, đợt vừa rồi vào tưởng nó thi nên ở trong đấy gần 2 tuần, hết sạch tiền đành phải quay về,
Giờ đùng cái nó gọi thi.
Đúng là k cái dại nào như cái dại nào.
Em thi SHB Vung Tau a

tớ là Nguyễn Thanh Tuấn, ở thị xã Sầm Sơn, chủ nhật này tớ cũng thi SHB trong nghệ an, cơ mà giờ chưa biết đi đứng kiểu gì, các bạn ở Thanh Hóa cũng thi SHB: Rubi_91, luchangnga, luongha304, ngocvu, cho tớ xin YH hoặc link FB, tớ muốn nc với các bạn, chúng ta có thể đi cùng nhau cho vui(đi bằng xe khách hoặc xe máy cũng đc), vì hôm đó tớ chỉ đi 1 mình thôi, hihix :(((((
Tớ đi từ Hà Nội cơ bạn ah, cũng chỉ có một mình. Híc, tiếc thế nếu ở Thanh Hóa thì đi cùng bạn cho vui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,909
Thành viên mới nhất
dangkycuckit
Back
Bên trên