SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Ứng viên được phép mang vào phòng thi các vật dụng liên quan đến việc làm bài thi:
Bút viết, thước kẻ, bút chì, tẩy chì, các dụng cụ vẽ hình; các vật dụng này không được gắn linh
kiện điện, điện tử; máy tính cầm tay không có chức năng soạn thảo văn bản và không có thẻ nhớ

Bạn gửi email hoặc gọi điện trực tiếp đến phòng nhân sự SHB ấy. T bị sai ngày sinh, email lúc 16h46 bảo phòng nhân sự xem lại mà 17h15 đã có mail phản hồi là đã sửa lại rồi. Bạn cứ hỏi xem sao. :D
bạn ơi làm ơn cho mình xin địa chỉ mail với, mình cũng muốn nói phòng nhân sự sửa lại mình cũng bị sai ngày sinh bạn ạ, cám ơn bạn nhiều nhé.

Có bác nào nhận được điện thoại hay mail của nhân sự đi phỏng vấn cho vị trí quản lý như cấp trưởng phó phòng chưa?

em run quá,lần đầu tiên đi thi NH. chủ nhật thi rùi mà hum qua mí có thông báo. E bỏ bẵng cái niềm đam mê NH để tập trung học từ đầu kì tới giờ. Giờ trong đầu chả còn gì nữa, hic
nhân tiện cho e hỏi chỉ tiêu CV04 khu vực Hà Nội là bn đấy ạ?

Chủ nhật này thi mà hôm qua mới báo, mình chưa học tí nào @@ Không biết thi gì và phải học những gì nhỉ ? Có ai có tài liệu share cho mọi người với đi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên