SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

hic t mệt mỏi lắm í, thực sự pv xong vòng 1 cảm thấy shb làm sao í. Ko giống như đợt pv ở mb, dù có tạch vẫn cảm thấy sướng. haizzz, thôi mai đi cho biết vậy, chúc c thành công nhé. Nghi ngờ c đỗ đợt này lém :)
t pv 1h30 ngay trước cậu. thôi cứ bình tĩnh t nghĩ pv lần 2 sẽ ko hỏi nhiều nghiệp vụ như lần 1 đâu mà chủ yếu xem cách ứng xử thôi

Hi, phỏng vấn lần 2 mình thấy họ hỏi nghiệp vụ nhiều hơn đó chứ. Nói chung là vẫn những câu hỏi cơ bản như lúc hỏng vấn lần 1, lần thì thì họ đi vào sát nghiệp vụ luôn. Nên bạn cần chuẩn bị hết những tình huống đó. Chúc may mắn nha!
t pv 1h30 ngay trước cậu. thôi cứ bình tĩnh t nghĩ pv lần 2 sẽ ko hỏi nhiều nghiệp vụ như lần 1 đâu mà chủ yếu xem cách ứng xử thôi

Mọi người cho mình hỏi, mình ứng tuyển SHB nghệ an thì phỏng vấn ở chi nhánh hay là tập trung ngoài hà nội tất nhỉ?

haizzzzzzzzzzzzzz, vừa ra trường xong, biết cái vẹo gì về nghiệp vụ mà hỏi mới chả han :))

Có anh - chị - bạn nào thi CV04 Hưng Yên ko? hôm nay em dc gọi đi pv. lịch 01/10. bình thường toàn thấy gọi hôm nay mai pv luôn. thế mà em dc gọi trước hẳn 1 tuần. em đang lo hay là em nghe nhầm. huhu

Bạn thi lúc mấy giờ? mình chẳng nghe giờ thi gì cả.hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back