SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

vậy chắc pv 2 nơi rùi, 77THĐ hình như là hội sở SHB mà. bản cứng ko đủ thì mình cứ bảo là sau này e sẽ bổ sung hồ sơ, chắc ko sao đâu :)
sao em lại nghe là tầng 7 , 77 TRần Hưng Đạo nhỉ? 11h15 ạ, oimeoi, hoảng loạn quá,hic. Mà chị ơi, e k có đủ hồ sơ bản cứng, vì e k nghĩ mình pass, lại bất ngờ nữa,huhuhu, bị động quá :((((((((((((

Phỏng vấn đông không các bạn? Có đến 20 người cho một buổi sáng/ buổi chiều không?

èo, chả biết họ xét trên tiêu chí j nữa. hđó tưởng pv xong chắc cũng chọn đc 1,2 bạn + những ng có kinh nghiệm là ok nên dù buồn nhưng cũng nhẹ ng vì thế là xong. h thì... c ôn nhiều chưa??? t đang buồn ngủ rũ mắt ra đây. Mai c pv lúc mấy h thế???
ko c ah.t học HVNH. t ko phải mặc váy vàng:p. mà hình như cũng nhiều ng dc pv lần 2. t biết có 3 ng rồi

bạn nì apply CV03 ở đâu mà chưa pvan thế, hn vs các tỉnh phía bắc pvan hết ùi mà @@. Mình được hẹn PV 10h15 sáng nay, đến hơn 9 rưỡi thì chị nsu gọi bảo em sang luôn đc không, sang luôn lại được ngồi dợi đến tận chiều @@
Sáng thì có 3 người PV, chiều rụng mất một, còn có 2. Mình PV vs 1 chị ở ban Tái hội sở và 1 anh phó tổng, cũng là Giám đốc CN Hà Nội thì phải. 2 anh chị phỏng vấn rất thoải mái, đủ cả từ kĩ năng thẩm định đến nghiệp vụ, mình chém tung xòe :)). sáng nay có bạn bị quay cả tiếng, mình thì mình chỉ bị quay khoảng 30p thôi
Mình thấy các anh chị đều chú trọng đến nvu, nhưng sẽ xoáy vào những cái mình đã từng làm, chứ không hỏi kiểu đánh đố. Chẳng hạn anh phó tổng muốn hỏi về thẩm định dự án, mình nói lun mình làm sme nên rất ít có, thẩm định dự án cucủa mình chủ yếu là kthuc học ở trg thôi, vậy là được hỏi theo kiểu kthuc ở trg luôn.
Nói chung là PV xong mình thấy vui phới phới, anh/chị còn trêu con gái chưa chồng thế này có sợ đi công tác vs ở lại muộn biền biệt không :))
Gái ơi, chiều nay nhiều ứng viên pv không e? Chị chắc là ng cuối của buổi sáng rồi

èo, chả biết họ xét trên tiêu chí j nữa. hđó tưởng pv xong chắc cũng chọn đc 1,2 bạn + những ng có kinh nghiệm là ok nên dù buồn nhưng cũng nhẹ ng vì thế là xong. h thì... c ôn nhiều chưa??? t đang buồn ngủ rũ mắt ra đây. Mai c pv lúc mấy h thế???

t pv 1h30 ngay trước cậu. thôi cứ bình tĩnh t nghĩ pv lần 2 sẽ ko hỏi nhiều nghiệp vụ như lần 1 đâu mà chủ yếu xem cách ứng xử thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên