Sáng nay mình đi trao đổi về rùi, con số thấp hơn chút xíu so với bạn đua ra (chừng vài trăm k)
Nhận việc ngày 16 hoặc 26, nên đến trước vài ngày để làm quen, mai đi khám sk rùi tuần sau đi làm đc rùi
Mấy anh chị cũng thân thiện lắm hy vọng mọi chuyện tốt đẹp
Thôi thế là cũng tốt rùi bạn ạ.Cố gắng ơr cái thưởng là chính.chi nhánh Hà Nam vẫn chưa thấy kết quả gì cả, ko biết mình có qua đc vòng PV ko nữa?!

Sáng nay mình đi trao đổi về rùi, con số thấp hơn chút xíu so với bạn đua ra (chừng vài trăm k)
Nhận việc ngày 16 hoặc 26, nên đến trước vài ngày để làm quen, mai đi khám sk rùi tuần sau đi làm đc rùi
Mấy anh chị cũng thân thiện lắm hy vọng mọi chuyện tốt đẹp
Cậu biết SME thế nào ko.

Bình dương có kết quả rồi nha.
Chúc mừng bạn @Nhung Dao
mình rớt rồi

https://www.mbbank.com.vn/nghenghiep/Lists/DanhSachTuyenDung/DispForm.aspx?ID=188&InitialTabId=Ribbon.Read&VisibilityContext=WSSTabPersistence
Tk @lovezuloveme nhìu nha, cứ tưởng toạch rồi, bỏ bê luôn, mấy nay chẳng lên mb lẫn ub..
Mờ MB báo muộn quá, giờ chọn cái nào đây, Vietin Thủ Thiêm cũng đang dang tay chào đón :(....
Sẽ còn nhiều cơ hội, có cố gắng sẽ gặp may mắn thôi. Chúc bạn may mắn nhé !

Lương thấp vậy thôi à ban. Vậy lương, thưởng chính thức của sme là bn? Chỉ tiêu 2 tháng thử việc như thế nào vậy
Thuong thi co ban noi o tren roi, luong cung thu viec 85% luong chinh thuc :). Co phu cap linh tinh tien com nua. Nô chung bao di trao doi thi anh chi se thong bao rat chi tiet

Các bạn thi phỏng vấn ở Hà Nam, Nam Định và những chi nhánh khác chưa có kết quả thi tuyển thân mến,

Chả là mình thi PV ở chi nhánh Hà Nam từ hôm 24/4, đến nay đã 2 tuần rồi mà chưa có kết quả. Mình sốt ruột, muốn biết trúng hay trật để đỡ phải dài cổ ngóng trông , nên đã điện thoại hỏi phòng Nhân sự thì được biết :oops:: Các sếp Ngân hàng đi công tác nước ngoài nên chưa ký danh sách trúng tuyển được. Nhanh nhất thì cuối tuần sau mới có kết quả.

Thế nên báo tin này cho các bạn biết, để đỡ phải ngày nào cũng ngong ngóng mất thời gian nhé! :rolleyes:

Chúc cả nhà sức khỏe, may mắn!:D

Hic, bạn chém quá ta. Kết quả đã được thông báo cho những member trung từ thứ 2 (5/5/2014) rồi nhé. 16/5 lên trao đổi chế độ. SME Hà Nam lấy 3 chỉ tiêu còn Nam định lấy 6 người, Htro mỗi chi nhánh lấy 1 bạn. còn GDV thì mình không biết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên