mọi người hình như pv tốt mới thấp thỏm chờ đợi. mình tạch luôn nên cũng chả thấy hồi hộp nữa

Ai cũng có quyền hi vọng mà c :D Thần may mắn gọi tên thì sao. Biết đâu bất ngờ họ nhận ra tố chất tiềm ẩn của mình. hị hị :p

mọi người hình như pv tốt mới thấp thỏm chờ đợi. mình tạch luôn nên cũng chả thấy hồi hộp nữa
chợt nhớ mình pv có 5'...tự nói giới thiệu bản thân xong chả ai nói hay hỏi gì nữa...sau đó cảm ơn e...xxx... và về mà k có ghi phiếu đánh giá gì đó luôn...đã dừng ở tầng 4 :)) k có cửa lên tầng nào nữa

Đợt trước pv 1/4-3/4 có bạn nào điền phiếu đánh giá gì đấy không? sao mình không có thấy phiếu nào vậy

Thì onl để chờ tin mà, đầy tính chất tích cực chờ đợi.. Và đương nhiên đậu phát là cống hiến hết mình luôn =)). Quên hôm trước khúc cuối mình có điền phiếu đánh giá qtrinh tuyển dụng MB ko thêm vào phần "Ngân hàng nên thường xuyên theo dõi các diễn đàn trong đợt td để đánh giá nd và chất lg" nhờ :)
Bạn pv ở đâu thế? sao mình không có thấy cái phiếu nào vậy

Nghe phong phanh là cuối tuần này hoặc đầu tuần sau. Ae cố gắng đợi chờ vậy :(

Thôi để thay đổi không khí, t lái 1 tẹo sang chủ đề khác, các bạn ở đây đều được hỏi tình huống nghiệp vụ thực tế đúng không, các bạn bị hỏi gì thế?
TÌnh huống của t là " Nếu em có 1 khách hàng mà em biết rất rõ rằng KH rất tốt, chỉ có điều đến 1 thời kỳ nào đó KH ko có đủ đk để cho vay thì em có giúp KH "hoàn thiện" hồ sơ vay vốn hay ko? "
anh cho em hỏi Sinh viên sắp ra trường thì hay bị hỏi câu gì ạ?

Bạn pv ở đâu thế? sao mình không có thấy cái phiếu nào vậy
Mình pv ở CN Bình Dương bạn ah, chắc tùy chỗ, khảo sát cho màu mè tí thôi.
Có điều hơi bị ngộ vì khảo sát mà điền tên, thông tin ứng viên mới ghê. Mà mình lại lỡ ghi thật hết ròi. Có sao không nhỉ ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên