Hội đồng chao đảo tức là mình còn thấy mình trả lời còn rùng rợn chính mình chứ đừng nói gì bên hội đồng. Tức là : "Ôi, sao mà mình phục mình quá đó" :D. Khiến họ muốn hỏi more and more :D[/QUOTE]
Haizzz. thế thì lúc ấy chắc có ma nhập ý nhi?

Đối với nhà tuyển dụng thì các câu trả lời của ứng viên có hay đến mấy thì với họ vẫn chỉ là bình thường mà thôi. Họ là những người nắm rất vững về nghiệp vụ, chắc chắn trong lý luận và nhiều kinh nghiệm trong giao tiếp rồi. Có chăng chỉ là họ tìm hiểu xem mình tự tin và kiến thức mình đến đâu thôi. T ko nghĩ là thí sinh có khả năng làm cho hội đồng "chao đảo" hay "bất ngờ" ( trừ trường hợp các bạn biết xem bói, vừa vào nhìn phán luôn : Chị ơi em đoán hình như chị sinh năm... quê ở... bố mẹ tên là...., đúng ko ạ. Em biết xem bói và em sẽ xem tương lai cho các chị ạ ) :D

Đúng là chi nhánh Tây Hồ. Tớ nhầm :D .bạn ấy bảo 16 có kết quả chính thức đó :D. Mọi người chờ trong chiều nay đi :D. Cũng hi vọng tí dù mong manh :p.

Đối với nhà tuyển dụng thì các câu trả lời của ứng viên có hay đến mấy thì với họ vẫn chỉ là bình thường mà thôi. Họ là những người nắm rất vững về nghiệp vụ, chắc chắn trong lý luận và nhiều kinh nghiệm trong giao tiếp rồi. Có chăng chỉ là họ tìm hiểu xem mình tự tin và kiến thức mình đến đâu thôi. T ko nghĩ là thí sinh có khả năng làm cho hội đồng "chao đảo" hay "bất ngờ" ( trừ trường hợp các bạn biết xem bói, vừa vào nhìn phán luôn : Chị ơi em đoán hình như chị sinh năm... quê ở... bố mẹ tên là...., đúng ko ạ. Em biết xem bói và em sẽ xem tương lai cho các chị ạ ) :D
=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
mình nghĩ bạn ngoctuansv và lovezuloveme mà không trúng tuyển thì MB đã mắc 1 sai lầm rất lớn =]]

Haiza. Mình rất thích làm tín dụng. Nhưng cảm thấy các ngân hàng bây giờ hạn chế tuyển con gái quá. Biết là con gái sau này hạn chế đủ đường, bên tuyển dụng làm thế là đúng. cơ mà tủi thân ghê :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên