Mình bị cứng họng ở câu: MB mới thành lập chi nhánh nào ---> Ra thang máy thấy ngay chữ Chào mừng chi nhánh MB Hà Tĩnh được thành lập :(
Em có biết mọi người ở MB đi làm về mấy giờ ko? - Dạ, 5h30 - Anh chị: Sớm thế, ko ai về trước 7h nhé
Tớ xem trên mạng không thấy ngày thành lập của chi nhánh hà tĩnh.Bạn cho mình hỏi là chi nhánh hà tĩnh thành lập bao giờ ?
Mình tưởng là chi nhánh bắc giang mới nhất mà

KO BIẾT MB CÓ YÊU CẦU J LÀ PHẢI LOẠI GIỎI KO NHỈ .MÙNG 10 NÀY ĐI PHỎNG VẤN PHẢI VÁC CÁI BẢNG ĐIỂM TRUNG BÌNH KHÁ ĐI TẠI ĐIỂM CHƯA UPDATE HẾT .PHẢI RA TRƯỜNG MÌNH MỚI ĐƯỢC BẰNG KHÁ
Thể hiện tôn trọng người xem và người trả lời bằng việc viết chữ thường đi bạn.

có ai gửi mail chi nhánh mới mà đợt trước có xác nhận mà đợt này không thấy mail xác nhận không hik. Thế là làm sao :((((((

Mình nhận đc tin nhắn MB thay đổi lịch phỏng vấn và yêu cầu lên web xem. Mình lên kiểm tra lại vẫn thế, k thấy có gif thay đổi cả. Có gì pv QHKHCN khu vực Hải Phòng k? vào trl mình giúp vs. Thanks :)

Các bạn thi hỗ trợ nghiệp vụ chia sẻ cho mọi người một chút thông tin với! Mình tìm mãi mới có 1 bạn vị trí này chia sẻ! :( không biết vị trí này bị hỏi sâu về nghiệp vụ không nữa! :'(

Các bạn thi hỗ trợ nghiệp vụ chia sẻ cho mọi người một chút thông tin với! Mình tìm mãi mới có 1 bạn vị trí này chia sẻ! :( không biết vị trí này bị hỏi sâu về nghiệp vụ không nữa! :'(
hỗ trợ thì bạn ôn kiến thức nghiệp vụ cho kĩ 1 tí bạn ạ, dự phòng thêm mấy câu về chỉ tiêu kinh doanh nữa

Có bạn nào 10/4 pv ở Thanh Hóa ko, nghe nói năm nay lấy mỗi vị trí có 1-2 người thì phải?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên