Chi nhánh Hưng Yên bao giờ mới có lịch phỏng vấn ko biết nữa. chờ dài cổ rùi, có bạn nào cùng thi ở hưng yên ko?

Các bạn đồng nghiệp tương lai cố lên, tôi đang công tác tại MB nên rất mong chia xẻ kinh nghiệm cùng các bạn :)
Note : MB lương 2013 là cao nhất chỉ trên Book Value các bạn ah, về cơ bản vẫn thua The Big Four :)
Cảm ơn lòng tốt của ban. Mình sắp đi pv lần đầu tại MB nên chưa có kinh no j cả.
Bạn có thể nêu 1 vài câu hỏi nghiệp vụ hay đc sd trong pv không?

anh chị ơi! vừa rồi MB tuyển dụng toàn hệ thống! E thấy MB Thanh Hóa không thi tuyển giao dịch viên vậy mà hôm nay trên danh sách đi phỏng vấn lại có cả giao dịch viên! Liệu rằng có gì mờ ám ở đây không nhỉ?

anh chị ơi! vừa rồi MB tuyển dụng toàn hệ thống! E thấy MB Thanh Hóa không thi tuyển giao dịch viên vậy mà hôm nay trên danh sách đi phỏng vấn lại có cả giao dịch viên! Liệu rằng có gì mờ ám ở đây không nhỉ?
có. mờ ám lắm. CN tớ thi có những người trong danh sách thi viết chẳng có tên đâu. Nhưng có trong danh sách phỏng vấn đấy @.@ chắc cơ cấu hết rồi :v

Mình đký GDV Thanh Hóa mà nhiều người vẫn đk GDV b ạ. nhưng có chị đk TVS mà giờ lại được gọi đi pv GDV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên