Mình thấy dsach lần này loại rất nhiều hso có kinh nghiệm. Ds thi những ng có kinh nghiệm ( viet bằng CMT ) rất ít. Đợt năm ngoái ban mình thi, MB tuyển ứng viên có KN vẫn fai thi, gọi điện nhân sự họ bảo kinh nghiệm 1 năm tại MB mới ko fai thi. Ko hiểu thế nào ạ?

MB hôm thi tập trung phỏng vấn ở Cần Thơ có ai biết kết quả chưa vậy? hơn 3 tuần rồi.

Mình cũng pv hom 2/3 ở dh cần thơ, có ai biết khi nào có kq k vậy, mỏi mòn quá

có bạn nào CN Thanh Hóa nhận được tin nhắn thi mà ko có tên trong danh sách như mình không? Có phải nhắn nhầm ko đây. buồn vui lẫn lộn thế này

Em vừa nhận được thông báo sáng mai thi viết ở Hải Dương. Mà em đang ở Hà Nội. Em là sinh viên năm cuối, chưa bảo vệ tốt nghiệp, chưa có bằng. Mà thấy danh sách thi dài dằng dặc. Tự nhận thấy cơ hội của mình ít quá, sợ về đi thi mất công, mà ko về lại thấy tiếc tiếc.
Em có nên về dự thi ko ạ? Các bác cho em lời khuyên với!

MB dã man quá, thông báo gấp thế làm sao những người ở xa sắp xếp đc công việc :(((((

BẠN NÀO CÓ LINK DANH SÁCH THI VIẾT KHU VỰC HẢI DƯƠNG THÌ CHO MÌNH XIN VỚI.MÌNH TÌM MÃI KO THẤY

Em vừa nhận được thông báo sáng mai thi viết ở Hải Dương. Mà em đang ở Hà Nội. Em là sinh viên năm cuối, chưa bảo vệ tốt nghiệp, chưa có bằng. Mà thấy danh sách thi dài dằng dặc. Tự nhận thấy cơ hội của mình ít quá, sợ về đi thi mất công, mà ko về lại thấy tiếc tiếc.
Em có nên về dự thi ko ạ? Các bác cho em lời khuyên với!
BẠN ƠI,CHO MÌNH LINK DANH SÁCH DC KO? MÌNH TÌM KO THẤY

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back