Các bạn cứ từ từ, đang giờ nghỉ trưa mà, cũng vào web ít thôi, vào nhiều làm chậm web làm sao mấy anh chị ấy up danh sách được :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
bạn ơi cho mình hỏi, có khi nào đến h vẫn chưa nhận đc tn trong khi một số bạn thi cùng khu vực có rồi là bị tạch phải ko :( hixhix

bạn ơi cho mình hỏi, có khi nào đến h vẫn chưa nhận đc tn trong khi một số bạn thi cùng khu vực có rồi là bị tạch phải ko :( hixhix
Nếu cùng khu vực nhận được tin nhắn mà bạn ko nhận được thì khả năng bạn tạch là cao. Bạn cứ chờ hết ngày coi :D . Nhưng đừng hy vọng nhiều quá, cứ vui chơi bình thường thôi :D

BẠN THI GIAO DỊCH VIÊN LUÔN HẢ, LÚC SÁNG MÌNH LÊN NGÂN HÀNG MB TÂY NINH HỎI THÌ HỌ KÊU LÀ NGÀY MAI THI TUYỂN VỊ TRÍ RM, CÒN GIAO DỊCH VIÊN CHƯA CÓ KẾT QUẢ, BẠN NHẬN ĐƯỢC THÔNG BÁO NTN VẬY
minh nhan dc tn ngay mai thi thoi à, hog biet nua, tai bua PV RM minh cug tham du, nen co the la RM, cho xem danh sach moi biet dc, hxhx

minh o binh duong nhan duoc tin nhan mai thi ma gio chua co dia diem va thoi gian cu the, minh ko co bang diem vay co duoc thi ko vi truong minh muon xin bang diem phai doi it nhat 1 tuan

Bình tĩnh đi cả nhà..Chắc MB đang up cơ mà các bạn vào quá tải ko up luôn đc đó :)) :mad:.
Có tn đến là ok rồi. Mình cứ ung dung đợi danh sách biết địa điểm mai thi thôi miễn sao có trong hôm nay để mai biết tính đường đi. Đề MB cũng ko nhiều nv nên ko phải ôn quá. ( Mà nói thật thì giờ ôn cũng ko vào thêm đc bấy nhiêu đâu mà :D ).
Thư thái đi các bạn..lấy tinh thần mai đi test :rolleyes:

Đây là kết quả nộp hồ sơ đợt 5/3/2014 hay là đợt phỏng vấn ngày 1-2/3/2014 vậy các bạn? Nếu là đợt ngày 5/3 thì các bạn đã phỏng vấn sơ loại chưa hay là nộp hồ sơ rồi tới đợt này là đi thi đó. Mình pv hôm 1/3 mà thấy các bạn đi thi viết k biết có phải đợt 1/3 k nữa hic

rối quá, ko biết kq của đợt tuyển dung nào thì sap biet ma ôn bài hx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back