ukm, mình đi phỏng vấn ở hội trường đại học Cần Thơ. Đến giờ vẫn chưa nghe tin tức gì hết, cũng không có 1 thông tin chính thức khi nào MB công bố danh sách thi viết nữa. MB làm việc ko hiểu nổi! :mad: . "Văn hóa doanh nghiệp" kém quá

đừng vội bạn! trên HO người ta xử lý bao nhiêu vc chứ ko chơi đâu. đừng vội kết luận nhàm thế!

có kết quả đợt thi vừa rồi bên HV Ngân hàng chưa mọi người ơi, hóng lâu quá. :)

mọi người cho em hỏi, đợt tuyển dụng 1/2013 vừa rồi có giống như bây giờ ko: ds KV HN và mấy tỉnh thành phía Bắc co trước rồi ít ngày sau mơi đến tỉnh thành khác hay là up luôn một lần,sao h mà ko thấy tin tức gì cả, đợi nóng ruột khiếp :(

bạn nào ở trên có bảo là 31/3 có kết quả test ở HVNH là lấy từ nguồn nào thế :D

mình cũng đang thắc mắc là sau bao lâu có kết quả test và sau bao lâu có kết quả thì sẽ phỏng vấn :|

mọi người cho em hỏi, đợt tuyển dụng 1/2013 vừa rồi có giống như bây giờ ko: ds KV HN và mấy tỉnh thành phía Bắc co trước rồi ít ngày sau mơi đến tỉnh thành khác hay là up luôn một lần,sao h mà ko thấy tin tức gì cả, đợi nóng ruột khiếp :(
năm trước là vào ngày 13/4 và 16/4 hay sao ý..họ thi luôn..còn năm nay là kv hà nội, sơn tây.. họ cần nên họ thi trước..dự là các tỉnh thành khác phải 1 tháng nữa..ôn và đợi thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên