Mọi người ơi, cho mình hỏi, theo lịch thi thì chỉ thi có 60 phút, thế đề thi có gồm IQ, Tiếng anh hay chỉ gồm nghiệp vụ ạ?

Mọi người cho ý kiến đi . MB hầu như ko thay đổi bộ đề đâu. Biết đâu vào lại gặp :))

cho e hỏi là nếu chưa có bảng điểm và chứng nhận tốt nghiệp thì mang thẻ sinh viên được không ạ
Tớ cũng k có bằng với bảng điểm thì cũ quá. Mình nhớ MB bảo là sẽ bổ sung hồ sơ cứng sau khi đi làm mà, mới test thôi mà đã đòi xem bằng rồi.

Có bạn nào đã có kinh nghiệm trong Bank rồi được gọi đi PV luôn chưa?

Bạn loha được gọi đi PV luôn rồi ah. Bạn đã có kinh nghiệm trên 1 năm trong bank rùi ah? Mình chưa thấy gì chắc là tạch
Bác ơi, em cũng chỉ đc gọi đi test như mọi người thôi, em sinh viên sắp ra trường, đang chờ tốt nghiệp nên chưa có 2 giấy tờ như MB yêu cầu. K biết như vầy có đc vào thi k bác nhỉ :D

Bác ơi, em cũng chỉ đc gọi đi test như mọi người thôi, em sinh viên sắp ra trường, đang chờ tốt nghiệp nên chưa có 2 giấy tờ như MB yêu cầu. K biết như vầy có đc vào thi k bác nhỉ :D
Thế mà bạn nói dc đi pv. Làm t hết hồn. Nếu thi test thì k cần phải bằng cũng dc. Nhưng phải có giấy chứng nhận hoặc bảng điểm tạm thời. Chúc bạn thi tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên