Anh chị cho e hỏi là phần trương THPT phần điểm trung bình với hình thức đào tạo thì ghi thế nào ạ, tại e không nhớ rõ điểm trung binh chỉ nhớ xếp hạng tốt nghiệp thôi. E cảm ơn!

Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm mọi người cho em hỏi cái Thông tin ứng viên mấy chỗ quá trình công tác, phẩm chất năng khiếu, khen thưởng kỷ luật em không có cái gì thì có phải viết ko ạ. mong mọi người giúp em
phần nào ko có thì để trống em nhé!

Anh chị cho e hỏi là phần trương THPT phần điểm trung bình với hình thức đào tạo thì ghi thế nào ạ, tại e không nhớ rõ điểm trung binh chỉ nhớ xếp hạng tốt nghiệp thôi. E cảm ơn!
Hình thức đào tạo: chính quy, tập trung
điểm thì nhớ khoảng thui em, ko cần chính xác đến từng chi tiết đâu. chủ yếu là điểm ĐH của em thôi!

mọi người ơi! cho mình hỏi nếu ứng tuyển đợt tập trung này rồi thi có ứng tuyển HO nữa không nhỉ :)

Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm mọi người cho em hỏi cái Thông tin ứng viên mấy chỗ quá trình công tác, phẩm chất năng khiếu, khen thưởng kỷ luật em không có cái gì thì có phải viết ko ạ. mong mọi người giúp em
Cố gắng "bói" ra ít nhất 1 công việc liên quan đến vị trí ứng tuyển đi em (VD CVQHKH thì công việc bán quần áo, bán hoa, phục vụ trong quán cafe chẳng hạn). Phẩm chất năng khiếu cũng nên ghi vào (ví dụ em có khả năng ca hát hoặc chơi thể thao & nhớ ghi cả thành tích cụ thể). Khen thưởng kỷ luật thì cũng dễ điền rồi. Đừng để CV trống trơn & cũng đừng điền dài dòng quá. Để trống 1 2 mục thôi, chứ mấy mục em hỏi đây đều rất quan trọng đấy.

mọi người ơi! cho mình hỏi nếu ứng tuyển đợt tập trung này rồi thi có ứng tuyển HO nữa không nhỉ :)
Thực ra thì vẫn được nếu bạn đủ điều kiện. Năm ngoái chỉ có Hội sở (TPHCM) & các CN ở TPHCM là thi cùng ngày, còn lại tất cả các địa phương khác, kể cả Hà Nội thì lịch thi HO & các CN không trùng nhau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên