minh thi ca 16h, co 1 bai- 46 cau- trong 60 phut. de bai cua minh toan la ky nang mem la chinh. cau hoi nghiep vu it lam

Mình thi vị trí CVQHKH doanh nghiệp ở chi nhánh An Giang vào ngày 2/3/2013. Bây giờ sao vẫn chưa có thông báo gì hết vậy, được hay ko cũng ko có 1 câu trả lời để cho người ta biết mà tìm việc khác nữa chứ :mad:

Mình thi vị trí CVQHKH doanh nghiệp ở chi nhánh An Giang vào ngày 2/3/2013. Bây giờ sao vẫn chưa có thông báo gì hết vậy, được hay ko cũng ko có 1 câu trả lời để cho người ta biết mà tìm việc khác nữa chứ :mad:
Bạn trượt thì ai thông báo cho bạn? Đòi hỏi buồn cười thật :v
Chiều nay chán chả muốn đi thi viết QHKH Sơn Tây. Trốn làm ngồi trà đá cho vui đời :3

Các bạn cho mình hỏi.chi nhánh việt trì với chi nhánh vĩnh phúc đã thi chưa.Mình nộp hồ sơ đợt tuyển tập trung này mà vẫn chưa có thông báo j.Hay là tạch :D

sao bên MB bảo 13/03 là có danh sách và lịch thi vòng thi viết mà sao mình ngồi hóng từ hum qua tới giờ vẫn chưa thấy nhỉ. Mà lên đọc comment của mí bạn thấy kiu phải viết nội dung trong mail nữa, mà mình chỉ làm theo y/c của ngân hàng là viết tiêu đề và file excel giống nhau thui. ko biết có sao ko nữa đây, lo quá :((
Chắc chưa có thôi bạn ạ! mình cũng có viết nội dung mail đâu. để trống mà. vẫn đc gọi đi thi bt. c đừng lo. chờ đợi thui :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên