Các bạn đỗ MB thì chớ vội mừng, chỉ tiêu thì cao như núi ấy, có biết bao người out rồi, ở chỗ mình thì thấy MB chả có gì là được cả, chỉ là trong chán ngoài thèm thôi, cày mặt ra ngoài đường chạy chỉ tiêu mà lương thì bèo nhèo.

Sao chán hả b? Mình về Mỹ Đình,ko biết thế nào?
Cho tôi hỏi chút, hôm qua các bạn đến trao đổi về chế độ lương và được phân về chi nhánh à? Các bạn có phải ký hợp đồng ngay không và hôm nào thì đi làm vậy? Mình xin cám ơn!

Các bạn đỗ MB thì chớ vội mừng, chỉ tiêu thì cao như núi ấy, có biết bao người out rồi, ở chỗ mình thì thấy MB chả có gì là được cả, chỉ là trong chán ngoài thèm thôi, cày mặt ra ngoài đường chạy chỉ tiêu mà lương thì bèo nhèo.
Em cũng nghe nói MB cực kì áp lực.đào thải nhanh.nhưng đối với sv mới ra trường như chúng em,có cơ hội đi làm đã là may mắn.A ko nên nói như thế ạ.Hi

dù sao cũng có cái công việc ngay sau khi ra trg là niềm vui rồi...làm lấy kinh nghiệm..chứ có j mà bèo vs nhèo..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên