cac anh chi oi, em cao 1m52 thoi.....nhung e da duoc ngan hang MB gui tin nhan tham gia thi vao ngay mai 20/4/2014, em co nen di thi hay khong ? vi ban cua em ( lam trong MB) noi vs em rang, ngan hang MB se do chieu cao neu duoc vao vong trong....
em hoi lo lang... cho em loi khuyen vs ak.

cac anh chi oi, em cao 1m52 thoi.....nhung e da duoc ngan hang MB gui tin nhan tham gia thi vao ngay mai 20/4/2014, em co nen di thi hay khong ? vi ban cua em ( lam trong MB) noi vs em rang, ngan hang MB se do chieu cao neu duoc vao vong trong....
em hoi lo lang... cho em loi khuyen vs ak.
đã qua được vòng test, mình cứ tự tin đi thi thể hiện bản thân, được thì tốt, không thì coi như học hỏi kinh nghiệm, họ đo gì kệ họ, quan trọng gì đâu, mình làm hết khả năng mình có là được

Không đâu bạn ơi, giữa tháng 5 mới có chính thức, vì kết quả là của từng chi nhánh gửi lên mà, mợ tớ bảo giờ các CN còn chưa cân nhắc xong thì hội sở chưa có kết quả đâu.
Chị Stargolden ơi, ko biết là các chi nhánh sẽ chọn và gửi danh sách lên để hội sở duyệt, hay là hội sở sẽ chọn và gửi kết quả trúng tuyển về cho chi nhánh vậy? chị biết ko?:)

hôm qua đi pv về, pv xong biết tạch lun, mới giới thiệu bản thân xong, anh pv hỏi vậy là em chưa tốt nghiệp hả, xong bên đầu cầu hà nội, một chị ra đi để một chị ở lại, mình hỏi k nhiều, trả lời k hay, nói chung là đi cho biết kinh nghiệm :D
sao giờ bạn mới phỏng vấn bạn test hôm nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back