Dạo nỳ nhìu ngừ tung tin hoả mù thế nhở? Toàn quăng bom rồi bỏ chạy, tối nay phải ngồi hóng hớt sao?

Ko bít thật hay giả nhưng làm mềnh cứ check web liên tục :confused:. Phòng kĩ thuật có làm việc buổi tối không nhờ :oops:. Kĩ thuật cố lên. Ak mà bạn @loha999 có kết quả bên HD chưa?

đùa chứ, các bạn tung hỏa mù như vậy làm ng khác lo lắng là ko nên. Hơn nữa nó cũng làm cho diễn đàn kém lành mạnh. Cả 2 vòng trước MB đều nhắn tin vào khoảng cuối ngày, tầm 16h30 - 17h thôi. Mình thì không tin là tối nay có đâu, MB phong cách làm việc chuyên nghiệp, muốn đăng tin j thì phải thông qua hội đồng. Và đăng thì phải 1 bộ phận chịu trách nhiệm thực hiện, vào thời gian quy định. Chứ ko có kiểu thích đăng thế nào thì đăng đâu. Mình nghĩ thế.

Tối nay có kết quả nhé các bạn trẻ. KQ đã được gửi sang phòng kỹ thuật rồi. Từ giờ đến tối họ sẽ up lên thôi :v
Gió to quá bạn ơi. Theo mình biết thì giữa tháng 5 mới có KQ chính thức cơ. Hội đồng MB làm việc rất cẩn thận và khó tính, hơn nữa còn trình lên Tổng giám đốc ký duyệt từng QĐ tuyển dụng một nên chưa thể có KQ bây giờ đâu. Mà phòng kỹ thuật của NH nào lại làm việc buổi tối cơ chứ @@

Uk. cơ mà thế thì mấy anh chị đừng nói là giữa tháng 4 có. làm mọi người chờ đợi. haizza

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên