Mọi người ơi cho e hỏi tí, sáng pv 2 chị HO hỏi e, e có mún chuyển sang vị trí tư vấn hay hỗ trợ ko, mà e thi vị trí KHCN, e bảo để e suy nghĩ, giờ thây ngu ngu thế nào í, anh/chị nghĩ nên trả lời sao???

Hôm đi pv chị pv bảo tuần thứ 3 của tháng 4 có kết quả. Nên từ 15-21. Mai mới 15 nên chắc chưa có đâu. Hồi hộp quá! :-s

hôm trước pv thì các anh chị ey bảo xem kết quả vào hôm 15/4. Nhưng theo tình hình được biết thì hềnh như, tầm khoảng 15-20, mình sẽ biết kết quả T__T

Hôm này mới đi phỏng vấn MB xong... Mình xin chia sẻ 1 số cầu hỏi phỏng vấn:
1. Câu hỏi bất hủ: giới thiệu bản thân
2. Em hiểu thế nào là 1 GDV
3. Nếu có 1 khách hàng cầm 3 tỷ tới ngân hàng, em sẽ nói như thế nào?
4. Thuyết trình về 1 vấn đề nào đóa ( Cái tội đứa nào cũng bảo có khả năng thuyết trình nên phải chứng minh)
5.Nếu có 1 khách hàng doanh nghiệp cầm ủy nhiệm chi tới. là 1 GDV em cần kiểm tra những thông tin gì?
Nói chung không khí hết sức zui zẻ nhưng là của mấy anh bên chi nhánh còn mấy chị bên hội sở thì hết sức căng thẳng...hixxx....run j âu mà cũng chém tá lả...^^

Chỉnh sửa lần cuối:
mình phỏng vấn QHKHCN hôm 10/04. 2 anh chị pv trẻ tuổi dễ tính lắm, còn một chị ngoài 30 mình đoán là chị ở hội sở, hỏi liên tù tằng luôn, chóng cả mặt, mình nghĩ chị này mới là người quyết định chính chọn ai và loại ai. bạn mình quen giám đốc chi nhánh nên sau buổi pv biết kq luôn roài. mà đc hỏi 8 câu trong vòng 15-20p thì hi vọng nhiều ko mọi người? hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên