vừa thi ca 3 ở Hải Phòng về, nói chung là mình cũng không ôn gì cả nhưng thấy đề tương đối nhẹ nhàng, EQ chủ yếu, rồi đến IQ, Tiếng anh 3 câu, nghiệp vụ mấy câu. Mình thi TDI, có cái câu vòi nước 1h48' mà ko có đáp án, thế nên ko khoanh, nhưng đi về nghĩ 2h, 2h24" cũg đầy bể :((. À, ko đo chiều cao, chỉ thấy giám thị đi từng người ngó ngó xem làm bài, xem gì nữa ý. xong ghi ghi xong thôi.

hôm nay chị ý hỏi mình chiều cao, mình thật thà :3 ( nói ra là hơi ngu ngu ý ) :p khai ko đủ chiều cao rùi, chắc tạch lun khỏi thi :v nói xong mới bít lỡ mồm :v

mà cũng tại chị ý hỏi cái câu " cưng ơi cưng cao bao nhiu" làm mình ngớ người ra khai thật chiều cao lun mới đau khổ :(

số nhọ thật đấy,được lần apply vào MB Nam Định thì lại bị hủy thi, tất cả các chi nhánh khác đều có danh sách hết rồi chỉ riêng nđ là ko:((((

hix, mình lên web thì thấy up danh sách các chi nhánh hết rồi mà. hình như năm ngoái cũng có 1 đợt tuyển ở nam định xong lại hủy kết quả vì chưa mở chi nhánh mà
eo. đang ôn mà nghe được tin này thấy thất vọng vậy? mà vẫn còn Hà Nam mà. Chắc chi nhánh mới nên thi sau. hy vọng là thế :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên