HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

tks nhé, mình là nhà nghèo TD, gặp đc cái này như nắng hạn gặp mưa. vui quá cơ

Các bạn chịu khó lội ngược về mấy trang trước đi nha! Tất cả các tài liệu đều có kèm file media mà. Bạn nào không đủ tín dụng thì tải bằng link media cũng được mà
B ơi, sao mình ko thấy tài liệu bên tanet về luât quản lý thuế và môn quản lý hành chính nhà nước vậy, b có thì up giúp mình với ko thì gửi cho m qua dia chỉ mail nhannm.tbc (gmail b nhé), cảm ơn b nhiều

Cám ơn tài liệu của bạn nhé, tài liệu rất hữu ích,mà bạn ơi mình không thấy tài liệu bên Tanet về môn quản lý chung, bạn có thì up lên cho mọi người tham khảo nhé, ko thì gửi qua mail giúp mình với theo địa chỉ Vuthivanhn89@gmai.com, tài liệu của bạn rất hay đó, cảm ơn bạn nhiều nhiều

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tks Bạn nhé!Bộ tài liệu rất hữu ích cho những người làm tài chính như mình! :bz

T chỉ không down được cái Sample Test B thui - mà t lại không tìm được trong link media của c send! Khổ quá tại kém t.Anh quá hic hic, c xem lại giúp t nhé! Mail của t: hientcdn46aof@gmail Nếu rảnh c send vô qua mail cho mình thì tuyệt quá ;) thank vì chia sẻ của bạn!

Ban rua_xinh oi bạn đã có File Sample Test B chưa vậy . Bạn Có rồi thì chuyển giúp hộ tớ vao gmail : quynhhth ( gmail.com) với . Tớ kém TA quá mà lại không down được về .Thanks bạn nhiều

các bạn cho mình hỏi là:
Nếu mình nộp ở thuế thì khi thi thi người ta sẽ thông báo cho mình hay mình phải lên trang chủ vậy để theo dõi vậy,tại mình thấy chưa có thông báo gì cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên