HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

Bạn nào cóa tài liệu về quản lý hành chính nhà nước về kinh tế tài chính cho mình xin với

Có nhiều bạn đang hỏi đề thi công chức thuế mấy năm trước. Mình có đề thi của năm 2005 và 2010, có đầy đủ các môn luôn .Up lên để mọi người tham khảo nhé! Các bạn tải ở bên dưới nhé.

Còn đây là link media: http://www.mediafire.com/?94oigzug1syui66
ACE thiếu tín dụng thì vào đó tải về.
Các bạn nên tìm hiểu kỹ Chính sách tín dụng của UB nhé !

HÃY NHẤN
THANKS NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ ACE !!!
hichic c ui t hem down ve dc, c gui mail de thi 2005,2010 cho t voi nhé, thanks c nhiều nhiều nhiều, mail t nè: "hongnguyen90thhn@g.c"
:X

- - - Updated - - -

Có nhiều bạn đang hỏi đề thi công chức thuế mấy năm trước. Mình có đề thi của năm 2005 và 2010, có đầy đủ các môn luôn .Up lên để mọi người tham khảo nhé! Các bạn tải ở bên dưới nhé.

Còn đây là link media: http://www.mediafire.com/?94oigzug1syui66
ACE thiếu tín dụng thì vào đó tải về.
Các bạn nên tìm hiểu kỹ Chính sách tín dụng của UB nhé !

HÃY NHẤN
THANKS NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ ACE !!!
hichic c ui t hem down ve dc, c gui mail de thi 2005,2010 cho t voi nhé, thanks c nhiều nhiều nhiều, mail t nè: "hongnguyen90thhn@g.c"

- - - Updated - - -

Đã gửi mail cho bạn rồi! Check mail đi bạn nhé !

Bạn duyxuan89 ơi gửi cho mình đề thi 2005, 2010 đc không? mình cũng ko down đc. cảm ơn bạn nhiều nhé. mail của mình là huyenlepham@gm.c

Có ai biết ngày thi thuế năm 2012 không? Mình vẫn chưa ôn được gì mà mình thì lười đọc thông tư quá thế này trượt vỏ chuối mất

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên