HOT [HOT HOT] Bộ Tài liệu ôn thi công thức Thuế 2012 (Version 2)

Anh ui, anh có thể gửi cho em xin link trên mediafire của tài liệu tiếng anh được không ạ, trên này em không download được ạ. Thank anh nhiều nhiều ạ !

Bạn ơi, có đáp án của file trắc nghiệm thuế không vậy gửi cho mình với. Mình không gửi lại file đó cho bạn được nên tạm mô tả file đó nhé
File trắc nghiệm thuế trong folder câu hỏi và bài tập. dung lượng 942KB ý
Có đáp án thì bạn làm ơn gửi vào Gmail cho mình nhé: hsthuong1152. ( sr vì nội quy diễn đàn không cho post sdt ỏ email lên) thanks bạn nhiều nhiều

mình đang vắt chân lên cổ để ôn thi cc thuế nhưng mình không tìm thấy tài liệu ôn thi bài giảng ôn tập QLNN về KT-TC ACE nhà mình có ai có tài liệu ôn thi dưới dạng đề cương hay bài giảng thì cho mình xin một bản, địa chỉ gmail của mình là hienlonghung
THanks!
CHÚC MỌI NGƯỜI THI TỐT NHÉ!

t down mãi mà không được có ai có file gửi giúp tớ với,tài liệu thi thuế và bộ câu hỏi tự luận và trắc nghiệm theo từng sắc thuế nữa.thanks nhiều nhiều. gmail hachanh90

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Minh cung dang can gap tài liệu ôn thi bài giảng ôn tập QLNN về KT-TC ACE nhà mình có ai có tài liệu ôn thi dưới dạng đề cương hay bài giảng, ban nao co cho minh xin mot ban nha, dia chi yahoo cua minh la sophietien84
Cam on cac ban
Chuc ca nha on thi that tot!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1