BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Nghe nói hôm pv xong là chiều có kết quả lun bạn, mà k bjt kết quả này có công bố k nữa, hic

Vậy pv xong là có kết quả luon r phải k mọi người. Bayy giờ mình chỉ chờ công bố nữa thôi đúng k ạ

Đúng là pv đầu thì thường có nhiều lợi thế hơn so với các bạn ở giữa hay cuối, do HĐ còn nhiều thời gian và các vấn đề chưa bị quay vòng, trùng lặp nhiều gây nhàm chán.
Tuy nhiên quan trọng vẫn là cách thức thể hiện và cảm giác em mang lại cho HĐ.
Hờ hững bởi e chưa tạo được không khí hứng khởi hay khơi lên hứng thú cho người PV.
Tiên trách kỷ hậu trách nhân, phải nhìn nhận hạn chế của mình trước khi trách hoàn cảnh.
P/s: ban lãnh đạo CN Hà Nội là những người rất đặc biệt và cực kỳ cá tính, đặc biệt là chị GĐ, rất kỹ càng trong lựa chọn. Từ ngoại hình, tác phong đến cách thức thể hiện, chị ấy quét rất nhanh là đã nhận diện được ứng viên ok hay fail rồi. Vấn đề 10p hay 30p hay 1 tiếng không nói lên nhiều.
Chúc e pass và được trải nghiệm cơ hội làm việc ở CN Hà Nội. Môi trường rất ok đấy. :)
vâng, em cx nghĩ là do em không gây đc hứng thú, nhưng hichic, bọn em mới ra trường, kinh nghiệm không nhiều, họ có thể gợi mở 1, 2 câu cho bọn em đỡ căng thẳng rồi khai thác tiếp, không hỏi nghiệp vụ hoặc tình huống thì có thể hỏi về bản thân em cx đc, ví dụ như: nhà em ở xyz sao lại chọn thi cn Hn chả hạn, hoặc em có ny chưa chẳng hạn hichic, haizzza thôi, coi như không có duyên ạ, lấy kn pv lần sau vậy. Dạ, anh/chị (em chưa biết giới tính nên chả biết gọi là anh hay chị nữa :)) thì tầm bao giờ có kq ạ??? những người trượt có đc thông báo qua mail hoặc qua điện thoại không ạ??? em nghĩ em tạch rồi :(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên