BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

t phỏng vấn cũng trả bị hỏi gì thêm luôn, chỉ giới thiệu bản thân và trả lời 3 câu hỏi, tạch rồi BIDV ơi

Tớ cx cn Hà Nội, pv ở đầu buổi chứ k phải cuối buổi nhé, cảm thấy rất giống bạn, tớ cảm thấy hội đồng khá hờ hững, tớ pv cx nhanh lm, tầm 10p thôi, haiiiza nghe bên trên cậu nói "họ đã có người mà nản nhể" :(:(:(
Đúng là pv đầu thì thường có nhiều lợi thế hơn so với các bạn ở giữa hay cuối, do HĐ còn nhiều thời gian và các vấn đề chưa bị quay vòng, trùng lặp nhiều gây nhàm chán.
Tuy nhiên quan trọng vẫn là cách thức thể hiện và cảm giác em mang lại cho HĐ.
Hờ hững bởi e chưa tạo được không khí hứng khởi hay khơi lên hứng thú cho người PV.
Tiên trách kỷ hậu trách nhân, phải nhìn nhận hạn chế của mình trước khi trách hoàn cảnh.
P/s: ban lãnh đạo CN Hà Nội là những người rất đặc biệt và cực kỳ cá tính, đặc biệt là chị GĐ, rất kỹ càng trong lựa chọn. Từ ngoại hình, tác phong đến cách thức thể hiện, chị ấy quét rất nhanh là đã nhận diện được ứng viên ok hay fail rồi. Vấn đề 10p hay 30p hay 1 tiếng không nói lên nhiều.
Chúc e pass và được trải nghiệm cơ hội làm việc ở CN Hà Nội. Môi trường rất ok đấy. :)

Pv t2 đây, mà nhóm đầu điểm cao cũng chỉ hơn 10p bị đuổi cổ ra hết, chắc họ có người họ cần rồi :( so sad
Cách nhìn nhận hơi tiêu cực.
COCC thì ở đâu cũng có. Tuy nhiên song song với đó, người có năng lực thì đơn vị nào cũng cần.
Chỉ là mình có đủ năng lực để người ta phải cần không thôi. :)
Giờ là thời đại của những bạn vừa là COCC, nhưng vẫn có năng lực k hề thua kém, thậm chí là vượt trội so với các ứng viên khác.
Các bạn mới ra trường thường quá để ý điểm thi viết, mà k dành đủ quan tâm cho kỹ năng PV - dù đây mới là yếu tố quyết định đến việc được lựa chọn hay không.

nói chung, k phải là HĐPV hỏi bạn nhiều là bạn có khả năng đỗ, hỏi bạn ít là bạn có khả năng trượt, tùy hứng họ hỏi thì hỏi, k thì thôi, nên các bạn đừng nghĩ nhiều. chúc các bạn may mắn, mình thì co 0% hi vọng rồi. thi vào đúng đợt có chân trong ngoài hết. :)
Ôi, sao mn k có cái nhìn tích cực vào nhỉ, lại cứ đổ hết cho COCC
Nếu cứ nghĩ vậy thì đi thi làm gì. Tốn thời gian phết. Hôm thi viết thì trời còn rõ nóng nữa chứ

Huhu mình thi cn chợ lớn nè, mới nghe ng qen nói tên ngươif đậu k có trong ds phỏng vấn :(((

hình như tình trạng chung nhể, haizzza nghe có vẻ nản qúa, h chỉ chờ hên xui thôi, mà có ai biết bh CN HN có kq ko??? họ sẽ báo cho tất cả mn cả đỗ cả trượt k nhể, thấy có CN còn bảo KQ rồi cơ, nhanh nhể, mong là CN HN này cx làm việc nhanh như vậy cho đỡ mệt mỏi ngóng trông kq
hôm t nói chuyện với chị nhân sự thấy bảo khả năng phải tuần sau nữa vì tuần sau các sếp phải họp gì ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên