BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

cúc cu , có ai thi ở Nha Trang k vô làm quen đi, hình như là không. đợt vừa rồi thi thấy mấy bạn ở Phú yên bỏ thi gần hết, chà, nộp vào chi nhánh phú yên có khi nào may mắn hơn .:rolleyes:

Có ai làm liều giống mình thi vào trường đào tạo cán bộ Bidv k ạ,hix,giờ hoang mang quá

Có ai làm liều giống mình thi vào trường đào tạo cán bộ Bidv k ạ,hix,giờ hoang mang quá
T thực ra rất muốn thi vào trg ĐT cán bộ này, vì bên ấy có tuyển CV Tài chính kế toán
Thế nhưng k hiểu sao lúc đọc yc tuyển dụng thấy chỉ tuyển HVNH với FTU trong khi mình học Kế toán NEU lại sợ bị loại hồ sơ nên lại thi vị trí khác, cn khác
Đến bây h vẫn băn khoăn k biết mình có đọc nhầm yc tuyển dụng k :((

T thực ra rất muốn thi vào trg ĐT cán bộ này, vì bên ấy có tuyển CV Tài chính kế toán
Thế nhưng k hiểu sao lúc đọc yc tuyển dụng thấy chỉ tuyển HVNH với FTU trong khi mình học Kế toán NEU lại sợ bị loại hồ sơ nên lại thi vị trí khác, cn khác

Mình cũng nộp cv tài chính kế toán đây,giờ hoang mang k biết có cơ hội nào k,may quá mình AOF nên qua đc hồ sơ

Thu vape re đào tạo khó lắm bạn à, khó như thi vào HO vây. :)

Bao giờ mới có kết quả đây, hóng quá cả nhà ơi :( Kiểu ôn phỏng vấn luôn thì chỉ sợ ôn thừa tự tin quá đáng, mà không ôn nhỡ mình may mắn qua vòng viết lại nước tới cổ mới nhảy :( Bồn chồn chả làm dk cái việc gì

Bao giờ mới có kết quả đây, hóng quá cả nhà ơi :( Kiểu ôn phỏng vấn luôn thì chỉ sợ ôn thừa tự tin quá đáng, mà không ôn nhỡ mình may mắn qua vòng viết lại nước tới cổ mới nhảy :( Bồn chồn chả làm dk cái việc gì
cứ tự tin quá đáng đi bạn. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back