BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mình đưa gấu đi thi cũng ngồi phòng này (phòng số 7). Hôm đó, mình ngồi uống nước mía đợi ở ngoài thì thấy có 1 nhóm nhân viên BIDV có lẽ là chi nhánh QUảng Bình ngồi đợi ở ngoài (do thấy mặc áo đồng phục BIDV và nói giọng Quảng Bình). Mình đã nghi nghi rồi. Đến khi hết giờ thi thì thấy 1 em từ trong trường ra ngồi chung hội này. Cùng lúc đó gấu mình đi ra bảo con bé đó được người ta chỉ bài cho, liên tục các môn luôn. Trước giờ nghe BIDV thi cử chuyên nghiệp nhưng mình không ngờ lại trắng trợn như vậy. Bác nào làm BIDV vào xác nhận giúp có con sếp BIDV Quảng Bình nào thi đợt này không ạ? Gấu em không thi Quảng Bình nhưng thấy tội tội cho các bạn Quảng Bình. Bất công quá. Bây giờ ngồi hóng xem em đó có đậu vòng viết không :D
Đời mà, không phải lúc nào cũng công bằng, đạp lên nó mà sống thôi, chứ biết làm sao được :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

úi ùi, bạn mh đi thi làm quen đc 1 ông biết trc kết quả đây nè, chưa phát đề nó đã ghi cho 1 đống đáp an vào nháp chuyền qua cho, cầm đề, giật mh, y chang luông

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên