BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mn cho e hỏi chút ạ
Chẳng là e có thi TOIEC ở trường để làm điều kiện tốt nghiệp
Có giấy chứng nhận kết quả nhưng ghi do trường cấp
Vậy giấy chứng nhận của e có đủ điều kiện làm chứng chỉ tiếng anh k ạ

những bạn có sổ BHXH có scan sổ ý ko, tớ có nhưng nhân sự họ cầm chứ mh có đc cầm quyển ý đâu nhỉ

Mn cho e hỏi chút ạ
Chẳng là e có thi TOIEC ở trường để làm điều kiện tốt nghiệp
Có giấy chứng nhận kết quả nhưng ghi do trường cấp
Vậy giấy chứng nhận của e có đủ điều kiện làm chứng chỉ tiếng anh k ạ
của trường thì ko được đâu bạn nhé

Các a chị cho e hỏi với ạ:
E là sinh viên năm cuối, đến hôm qua mới có điểm luận văn, hôm nay lên trường xin bảng điểm thì trường hẹn 1 tuần sau mới có cơ ạ, không thể nào lấy ngay được, lúc đấy thì hết hạn nộp mất rồi :(. Liệu e có thể không nộp bảng điểm mà chỉ viết cái giấy cam kết thôi được không ạ? Có a chị hay bạn nào từng ở trong hoàn cảnh này tư vấn thêm cho e với ạ.

bạn đang làm tại BIDV ah, sao biết chắc là không được. Đợt nhiều anh chị thi còn k nộp chứng chỉ tiếng anh mà.
tớ ko làm BIDV, đợt 1 vừa rồi đứa bạn tớ có nộp bằng tiếng anh trường cấp, không hiểu đây có phải lỗi dẫn đến bị out vòng hồ sơ ko trong khi nó đạt bằng giỏi AOF. Để chắc chắn nếu ko có bằng toeic IIG thì nên chuẩn bị bằng tiếng anh C (cái này được "giao dịch" rộng rãi trước cổng đại học ngoại ngữ)

Anh Cocghe ơi Anh có thể cho em 1 chút kinh nghiệm thi GDV được k anh? Như là ôn thi những gì? có tài liệu nào sát nhất để ôn k anh? Em cảm ơn anh nhiều ạ :):p
Em thi đợt 1 rồi thì AV và các phần IQ, kiến thức xã hội, hiểu biết về BIDV, vi mô, vĩ mô,... trong đề NV cứ phát huy và ôn tập theo kinh nghiệm trước đó.

Còn với phần nghiệp vụ riêng cho GDV, trọng tâm là kế toán NH (định khoản - rất nhiều, số dư các loại tài khoản, tính lãi, tính các chỉ tiêu trong báo cáo tài chính,...), sau đấy là luật cho kế toán nói chung và GDV nói riêng. Ngoài ra là một chút kiến thức về các loại chỉ số tài chính.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên