BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
A @cocghe266 ơi, em có 1 vấn đề cần a giúp. E đang rất hoang mang ạ, em thi bidv 2 lần rồi cả 2 lần trước đều tới v3. Nhưng đợt này chi nhánh e nộp chỉ có 2 chỉ tiêu 1 vị trí qhkh duy nhất. Vậy khả năng pass v1 có cao không ạ? E sợ 2 chỉ tiêu chỉ lấy khoảng 20 bạn thi :((( .
Em đang phân vân có nên nộp hồ sơ tỉnh khác không, tỉnh khác thì e lại không thích (vì bản thân e cũng là tỉnh lẻ lên tp ạ :( ) . Em vừa xin nghỉ ở 1 bank để tập trung ôn thi, giờ vấn đề này làm em hoang mang quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn đang làm tại BIDV ah, sao biết chắc là không được. Đợt nhiều anh chị thi còn k nộp chứng chỉ tiếng anh mà.
Đợt 1 mình cũng k scan chứng chỉ tiếng anh để nộp nhưng thông tin ghi trên CV phải đúng là bằng toeic của IIG hoặc chứng chỉ C bạn à, vì theo yêu cầu hồ sơ từ BIDV là thế mà, ví dụ qua vòng test, người ta yêu cầu bạn nộp bản cứng thì k thể lấy chứng chỉ tiếng anh thi tại trường mà nộp đc.

các bạn ơi, chứng chỉ ngoại ngữ bằng C thì ghi điểm là 0 đúng k, khi mh hỏi hỗ trợ tuyển dụng thì lại bảo ghi là "không có điểm" trong khi trường ý định dạng số thôi, k ghi chữ đc. Rồi thì mh k up ảnh chân dung đc. huhuuuu

các bạn ơi, chứng chỉ ngoại ngữ bằng C thì ghi điểm là 0 đúng k, khi mh hỏi hỗ trợ tuyển dụng thì lại bảo ghi là "không có điểm" trong khi trường ý định dạng số thôi, k ghi chữ đc. Rồi thì mh k up ảnh chân dung đc. huhuuuu
đúng r bạn ơi

A @cocghe266 ơi, em có 1 vấn đề cần a giúp. E đang rất hoang mang ạ, em thi bidv 2 lần rồi cả 2 lần trước đều tới v3. Nhưng đợt này chi nhánh e nộp chỉ có 2 chỉ tiêu 1 vị trí qhkh duy nhất. Vậy khả năng pass v1 có cao không ạ? E sợ 2 chỉ tiêu chỉ lấy khoảng 20 bạn thi :((( .
Em đang phân vân có nên nộp hồ sơ tỉnh khác không, tỉnh khác thì e lại không thích (vì bản thân e cũng là tỉnh lẻ lên tp ạ :( ) . Em vừa xin nghỉ ở 1 bank để tập trung ôn thi, giờ vấn đề này làm em hoang mang quá :(
nếu sợ thì nộp ở thành phố , chọn cn nào nhiều chỉ tiêu í, làm được > 1 năm thì xin chuyển về quê cũng được

được 100% nhé, nếu bạn biết cách. và tại sao mình nói > 1 năm là có lý do hết.
//bạn có vẻ đang cười khinh bỉ và nghi ngờ người khác nhỉ
dạ đâu có. em mừng quá đó anh, em không có ý gì đâu anh nhen. nếu em làm anh hiểu như vậy thì anh thông cảm cho em nhé. Em xin lỗi anh nhiều ạ!

Back
Bên trên