BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sáng nay vừa kí hợp đồng vs sacombank xong, chiều về mở mail lên thấy đậu bidv @@@@ chỉ được chọn 1 trong 2 haizzzzzzzzzzzzz
Bạn này thích thật đấy. Tin vui đến dồn dập. Mình năm ngoái tạch sacom nên chán. May năm nay có BID cứu vớt sự nghiệp. Phải cố để đc ký hđ như bạn mới đc. Bạn ký hđ thử việc hay chính thức thế?

Có bạn nào thi ở chi nhánh Bắc Ninh có thể chụp ảnh lại điểm cho t xem được không. t xin cám ơn

có ai thi chi nhánh Bà rịa đi xem điểm được thì post lên cho mình xem với, để biết tình hình mà quyết định có nên đi phỏng vấn hay không? đa tạ mọi người nhìu ạ!

Hôm nay tớ bị nhỡ cuộc gọi của cn Hoàn kiếm. Các bạn cho hỏi cn hoàn kiếm phỏng vấn khi nào vậy? Thanks mọi người!

Có bạn nào pv bên CN Thăng Long sáng t2, 8h ko nhỉ? Chiều nay mình có nhận được điện cơ mà lại quên ko hỏi về hồ sơ>'<, bản công chứng rùi thì có cần mang bản gốc đối chiếu ko nhỉ?
bạn ơi mình cũng chi nhánh thăng long nè. sáng thứ 2 chỉ đến nộp hồ sơ thui bạn ạ. bạn có bảng công chứng rồi thì k cần đối chiếu nữa nhé. lịch pv dự kiến của cnhanh TL là mùng 5 cơ bạn ạ.

Bạn nào có danh sách điểm CN Nam Kỳ Khởi Nghĩa hok? cho mình xem để liệu cơm gắp mắm với, tks nhiều hen!!! :p:p:p

những bẹn nào có lịch phỏng vấn rùi cho mình hỏi là có sbd hay cái j đó ko? hay chỉ có hẹn giờ và ngày tháng thôi ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên