BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cho mình hỏi là điểm trúng tuyển bao gồm điểm thi viết và điểm phỏng vấn theo trọng số thế nào nhỉ :)
chịu khó lội page đi chớ bạn. điểm anh văn 30%+điểm nghiệp vụ 70% ra điểm vòng 2
rồi điểm vòng 2 với điểm vòng 3 cộng lại chia đôi nhé. điểm vòng 3 thì gồm có ngoại hình, nghiệp vụ, cách trả lời, xã hội . hội đồng pv từ 3 người trở lên. nếu chi nhánh nào tuyển từ 3 chỉ tiêu trở lên thì sẽ có người ở hội sở hay trường đào tạo tham gia pv . hết

top pic BIDV xôm quá. có ai thi VCB không. KHu vực HCM thứ 7 tuần sau thi viết ở nhà khách Phương Nam.... Í ới bạn nào cùng đc PV BIDV và thi VCB giống mình ra lập topic VCB TPHCM thảo luận nào

Cho mình hỏi bạn được VCB chi nhánh nào thông báo đi thi thể...Mình nộp VCB CN TP.HCM mà không nhận được thông tin gì...chắc trượt quá...btw, thứ 2 mình cũng được đi PV BIDV Sở GD 2

vâng. Em ngồi đợi đt cả buổi chiều mà mãi chưa thấy. Hôm thi về cứ tưởng tạch luôn rồi chứ, ai ngờ lấy nhiều người vào pv thế :(
uh.lấy tận 20 người vào pv em hè. Mà em có ở nam định ko? nghe bao 3/7 pv mà chưa thấy gọi điện chi? khi nào có gì thì ới chị tiếng em nha.hi.mà nếu em xem được điểm thì xem luôn hộ chị phát nhé. thank em?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên