BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

t cũng hvtc, bằng giỏi nhưng vẫn trượt đây này. Buồn, nhưng thôi, biết làm sao được :((

bạn ơi, tui nộp chuyên viên khách hàng, bạn nộp giao dịch viên hả.
Tui điểm tb 7.8, toeic 785, mà out, buồn quá đê :(

Vẫn chưa thấy thời gian thi nhỉ. Mỗi ngày lại hé mở 1 chút làm mọi người sốt ruột :D

Chưa có thời gian thi, dự kiến là 8/6, địa điểm thì có rồi, haiza, cho biết sớm để thuê phòng ngủ nghỉ.
À mà đề thi là trắc nghiệm hay tự tuận, dạng nào vậy có ai biết không

ừ, t nộp gdv ở quang trung, chắc có nhiều bạn tốt hơn mình nữa, chủ nhật ngồi hóng đề của các bạn vậy

Chúc mừng các bạn đã vượt qua vòng hồ sơ nhé. Những bạn rớt đừng có buồn, còn nhiều cơ hội ở các ngân hàng lớn khác mà, cố lên^^ Mình chỉ dám nộp hồ sơ vị trí nhân viên thui, rất may là đã pass cái vòng này, hic, chứ bon chen zô chuyên viên là tạch rùi.

Đã qua vòng hồ sơ nhưng hôm ấy lại thi hết môn ở hà nội còn thi ở quảng bình mới chết. ko có duyên với BIDV. huhu ko biết khi nào mới có cơ hội nữa.
p/s: có ai đồng cảnh ngộ vs m kô.
:(

Sáng ngủ dậy mơ mơ màng màng lên coi danh sách không thấy mình đâu, buồn....ngủ tiếp :(:(
Giờ tỉnh táo lên coi lại mục quản lý hồ sơ mới thấy thì ra xem nhầm chi nhánh :D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,401
Thành viên mới nhất
deannbt2610
Back
Bên trên