BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Hix, lúc nộp hồ sơ mình ko gửi ảnh trong tệp hồ sơ mà đính riêng trong phần ảnh cá nhân ý, có sao ko nhỉ :(

cậu ơi, viết thư giới thiệu thì viết như thế nào? :D mình đang ko biết viết ntn
Mình cũng viết theo cảm tính thôi :))
Mà cái này chắc không quan trọng đâu mà :3

Kính gửi: Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam BIDV
Tên em là: xxx
Mong muốn được làm việc cùng với BIDV nên em ứng tuyển vào vị trí xxx
Em xin cảm ơn và mong sớm nhận được phản hồi của Ngân hàng.
Trân trọng!

Tham khảo thôi nhá :v

Uh, cái này em tự làm, không phải xin xác nhận của trường, nhưng lưu ý khi scan ra phải có ngày tháng năm & chữ ký để đảm bảo tính pháp lý của cam kết. Đây là cam kết giữa em & BIDV, nếu sau khi trúng tuyển em vi phạm cam kết (tức điểm tốt nghiệp sau này thấp hơn cam kết) thì kết quả của em sẽ bị hủy.
A oi có mẫu sẵn không hả a:( ! E nhớ từng có 1 mẫu trên đay rồi mà giờ tìm lại không có híc

Hi.
Mình không bỏ ảnh 4x6 vào file nén vì mình nghĩ lúc mình hoàn thành mẫu của nó đã có đính kèm ảnh rồi. Với lại nếu bỏ vào file word hay pdf thì bỏ có tấm hình vô nhìn đâu có cân đối.
Mình đính kèm cả hình thẻ và hình chân dung khi hoàn thành mẫu của BIDV.

Mình scan có cái bản gốc, có cái là bản photo có công chứng vì mình nghĩ có công chứng là có giá trị như bản gốc. Mình không băn khoăn việc này.

Thư tự giới thiệu hay giấy cam kết gì đó mấy bạn chịu khó lội page trước có, khoảng page 25 - 30. Có vài bạn đưa lên chương trình nén file, mẫu thư giới thiệu, mẫu cam kết điểm... Mấy cái đó cũng không quan trọng lắm, miễn các bạn thể hiện được nguyện vọng vào BIDV là được. Ngắn gọn, xúc tích.

Mình thiếu bằng vi tính còn bon chen nộp vì cứ thử cơ hội thôi, không mất mát nhiều, chỉ là thời gian, công chuẩn bị thôi.

Đôi lúc không phải chọn bạn vì bạn giỏi mà vì bạn có đầu tư, phù hợp.

Chúc các bạn may mắn!!! :)

Cho em hỏi cái phần "Hồ sơ chi tiết/ Mục 4.QUá trình làm việc" có rất nhiều chi tiết, Phần này em có thể đề cập đến các việc làm thêm không ạ :D

moi nguoi oi cho mình hỏi. Chứng chỉ tiếng anh của mình là chứng chỉ c, ở bên dưới họ yêu cầu điền điểm.nhưng chứng chỉ c thì làm gì quy đổi ra điểm dc nhỉ chỉ có toic với ielse là có thang điểm thui chứ. Mà phần đó yêu cầu phải điền điểm(có sao đỏ)mọi người chỉ giùm mình với

moi nguoi oi cho mình hỏi. Chứng chỉ tiếng anh của mình là chứng chỉ c, ở bên dưới họ yêu cầu điền điểm.nhưng chứng chỉ c thì làm gì quy đổi ra điểm dc nhỉ chỉ có toic với ielse là có thang điểm thui chứ. Mà phần đó yêu cầu phải điền điểm(có sao đỏ)mọi người chỉ giùm mình với
Bạn ghi "0" vào nhé! ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back