BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Lâu rùi ko vào topic này, giờ vào thấy @lovezuloveme bảo trượt, mình thấy hơi ngạc nhiên vì quả thực xem rì viu thấy bạn pv tốt mà. Chưa có kq chính thức nên vẫn còn hi vọng đó, đừng buồn. Khi 1 cánh cửa đóng lại thì vẫn còn rất nhiều cánh cửa khác mở ra mà. Mình có mấy đứa bạn đang làm kế toán doanh nghiệp, thấy chúng nó bảo ăn đc nhiều lắm, khoản nào nhỏ cũng p tầm 1tr, công việc cũng nhiều nhưng ko bị chỉ tiêu, áp lực j, đi làm hết giờ thì về :D

Chưa thấy kết quả, sáng nay đi thi VCB gặp lại 2 bạn PV cùng cũng chưa thấy kết quả, còn 1 chị sn 85 thì ko biết sao?? HÌ, cũng có thể tuần sau mới có.
Klq nhưng cái đề VCB sáng nay nhìn vào Anh Văn muốn rụng rời, toàn nói về tiền tệ Fed và mấy cái lạ lùng, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Đồng tình với anh Tran Hieu, đề AV VCB nhìn chóng mặt quá ạ :eek:Cảm thấy chắc chắn chỉ taafm 60-70%, dù đề BIDV e cũng làm đuowjc >85đ :p
Klq nữa là sáng nay đi thi ngồi cạnh 2 bạn dang lafm Viettin, than là không đạt KPI bị down lương dữ quá nên chuyển, một bạn thậm chí chưa có việc mới nhưng đã mạnh dạn nghỉ Viettinbank :D

Đồng tình với anh Tran Hieu, đề AV VCB nhìn chóng mặt quá ạ :eek:Cảm thấy chắc chắn chỉ taafm 60-70%, dù đề BIDV e cũng làm đuowjc >85đ :p
Klq nữa là sáng nay đi thi ngồi cạnh 2 bạn dang lafm Viettin, than là không đạt KPI bị down lương dữ quá nên chuyển, một bạn thậm chí chưa có việc mới nhưng đã mạnh dạn nghỉ Viettinbank :D
UK, anh gặp hoài mà, thậm chí hồi đi PV VCB hồi tháng 12 còn gặp 1 bạn đang thử việc Vietin được 1 hay 2 tuần gì đấy, haizzzzzzzzz
Mà công nhận sáng nay dàn ứng viên VCB rực rỡ quá mà có vẻ ban đầu ổn định thì lại lộn xộn quá...............................

UK, anh gặp hoài mà, thậm chí hồi đi PV VCB hồi tháng 12 còn gặp 1 bạn đang thử việc Vietin được 1 hay 2 tuần gì đấy, haizzzzzzzzz
Mà công nhận sáng nay dàn ứng viên VCB rực rỡ quá mà có vẻ ban đầu ổn định thì lại lộn xộn quá...............................
Dạ vâng, mới tới thấy xếp hàng chen lấn không theo trật tự nào, lại không có ai điều phối hướng dẫn, nghĩ thầm thiếu chuyên nghiệp, thua xa BIDV :"> nhưng vào trong thì lại hoàn toàn khác, hội trường bự, banner hoành tráng, lại còn nguyên team boss HO và các CN ngồi ở trên, có cả phát biểu, thấy có không khí phết :rolleyes::rolleyes:

dạ không em nhận được kết quả chiều qua rồi bác ạ, có người quen nhắn với em :) em pv ngày 30/6 :)
Nói chung là làm ở đâu cũng vậy, nhảy việc là điều chẳng ai muốn cả, vừa tốn sức, tốn thời gian, đi lại, chờ đợi kết quả mà. Nhưng nếu nhảy việc để tìm bến đỗ tốt hơn thì cứ nhảy thôi :)
Chú có chắc ko đó... đừng làm mất niềm hy vọng của ng khác về chú đó nhé! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên